CEO siêu cổ 2022!

Tới bên đít rồi, AE nắm chặt cổ đất nhe kkkk.

1 Likes

NĂM 2021 ĐÃ QUA ĐI THỜI CỨ MUA LÀ THẮNG CŨNG ĐÃ QUA !
Để tiếp tục tiến xa hơn trên thị trường chứng khoán điều ta phải làm là gì ???

• Nhận thức nhiều hơn, hoặc thâm nhập 1 lĩnh vực mới.
  • Để làm được điều đó ta phải chấp nhận mạo hiểm, mạo hiểm lại luôn đi cùng may rủi, có nghĩ là ta lại có thể thua.
  • Ta ko thể khám phá ra những đại dương mới trừ khi ta có đủ can đảm đi xa đến nổi không nhìn thấy bờ biển nữa
  • Bạn ko thể chơi trong điều kiện an toàn và mong đợi thời cơ sẽ đến với mình, cơ hội tốt cách mấy cũng ko bao giờ an toàn, luôn có rủi ro đi cùng, rủi ro có tính trước được hay ko thì cũng rất khó nói.
  • Rủi ro càng cao thì thời cơ càng thuận lợi vì rất ít người dám trãi qua thử thách ấy
2 Likes

CEO nay CE rồi các Bác nhỉ

1 Likes
1 Likes

CEO hiện tại cứ cướp được là giàu sang phú quý phải không ae? khà khà

10 Likes

mấy nay ai chốt mà kinh hoàng thế ạ.?

sàn 10 cây còn chả kinh, nhìn giao dịch phiên thì loạn lắm bạn ạ

Ông cunscon này chim lợn ldg chán rồi ak.có mua ceo ko.ko mua thì lượn đi nhé.bên này ko hiền như ldg để chim lợn linh tinh đâu

1 Likes

Ceo giờ là hàng đầu cơ, đầu tư ceo giá này giầu thế éo nào được, càng cải càng chết

Đám đệ tử a7 bảo ôm lâu dài sâu tk xem còn hàng không hay đảo như rang lạc

Chuẩn đấy.đầu cơ mà.nhưng bọn tôi đầu cơ 3 4 năm.bác đầu tư thì ra chỗ khác mà đầu tư nhé.

1 Likes

kệ mịa bọn fo liều thì theo keke

Ngu thì chết tội tình gì !

Đúng rồi.kệ bọn tao đi.biến chỗ khác.ở đây ko ai cần chúng mày lo cho túi tiền bọn tao.ko tiễn

CEO chiều lại kéo tiếp kaka

1 Likes

Dạo này vẫn sinh hoạt bên room của 7phan chứ?

1 Likes

Cụm công nghiệp 500 tỷ tại xã Đoàn Kết, chỉ cách Sonasea Harbor City Vân Đồn của CEO chưa đến 5km + quốc lộ 334 mở rộng 44m chạy qua trước mặt đại dự án CEO trong năm 2022 => Giá sản phẩm của CEO ở đây phi mút chỉ . Kakaka

Thêm đạn là múc

1 Likes
1 Likes