CEO siêu cổ 2022!

rẻ rách tiểu nhân bỉ ổi, chỉ vì cp của mình mà đi dìm hàng cp khác, đời m cũng chỉ là thằng nhổ ra r liếm thôi

2 Likes

A ■■ ! 2 căn sát biển đắt đây ! Mỗi căn phải gần 30 tỏi ! Nhìn thích đấy nhưng hơi nhiều tiền

Mai múc tiếp CEO. Tuần tới CEO về 9x

1 Likes

Thôi bác ơi.cứ để cổ nó chạy tự nhiên bác ak.thích thì múc thêm.hô vậy nó có tin j xấu f0 lại chạy có phải mình thành hô hào lùa gà ko.ae cổ đông ceo phải sang trọng hơn cổ đông khác chứ.phải ko

2 Likes

CEO nó hay ở chỗ đất nó toàn vị trí độc, giống kiểu phiên bản giới hạn hay hàng xa xỉ vậy , nói chung tích lũy đủ rồi, sẽ bay sớm thôi kkk

1 Likes

Rút kn ko nên hô hào ai vào.Mình hô thằng bạn vô CEO giá 95 giờ suốt ngày bị nó nói .Chán

2 Likes

K hô hào j hết.lên thì k sao xuống thì nó bảo lùa gà

1 Likes

Thế là dạy cho nó chữ Nhẫn rồi . Nếu nó nhẫn được thì có hột xoàn lắp zô , nếu nó ko học được thì Nhẫn cỏ trao em kkk

Ceo cạn vol lắm rồi ! Nén chặt bật căng ! Bctc quý 1 ra thì bung nóc

LÂU QUÁ ko quay về nhà cũ cái : quay lại xem a e cổ đông CEO đàm đạo !

chào bạn ! cổ đông CEO chất nhất room đây ! lúc nào cũng tiếp lửa múc -húc- xúc ! hihi

các quỹ nó múc CEO. a e nào đừng có dại thấy lên 9x-100x mà vội bán nhé ! kẻo lại hối hận !!!

Bán đi lại hối tiếc

Còn mình bảo bạn mình mua . thế nào cụ ý làm 15k CEO giá 89.9 :sob::sob::sob: .ngày nào nó cũng hỏi bao giờ về bờ :sob::sob::sob:. Ung cả thủ :rofl::sob::sob::sweat_smile:

2 Likes

Ngoài đời đất tăng điên cuồng ! Trên 3 sàn chỉ có mình CEO có dự án vào đúng chứ kỳ có để bán ! Thế mà ae ko nhận ra ! CEO mới chính là siêu cổ có doanh thu hoạch toán sắp tới lớn nhất ! Ko con nào có đất bán dc giá lại cháy hàng ra là hết như CEO ! Ae bán rẻ trên sàn phí quá ! CEO hoạch toán lợi nhuận thì rẻ rách cung phải 500k 1 tr /1 cổ

4 Likes

CEO lâu rồi chưa giật CEN cái nhỉ?kkk

tranh thủ cướp hàng ae ơi.

Múc CEO lẹ, con hàng khủng nhất tam sàn hiện tại

CEO còn treo đâu đó 1.9t cổ bán chủ động nữa, khả năng xong 1 phiên nữa là mở mắt ra tím chết bà luôn ấy.
Chưa kể khả năng LFI và cả quỹ ngoại gom xong, CEO bây giờ ăn thiên thời cổ đất lẫn du lịch thì trong thiên hạ chả phải để đó cân tiền thôi hay sao???