CEO siêu cổ 2022!

Cổ sàn là ko cần biết ông 7 ông 8 chạy hết bác ạ . Vòng quay bán đáy Fomo cứ liên tục lập lại

1 Likes

Đọc kỹ thì thấy giọng văn là của Upbo. Nó lập nick mới đẻ khịa ae đấy

1 Likes

nghe giống thằng upbo vậy ta,ko biết vào lướt lát con hvn ăn đc cái cc gì ko biết

1 Likes

Bác nhắc e mới để ý.cũng hơi giống thật

2 Likes

99% là nó. Thằng này nó rất bình tĩnh khi bị ăn chửi. Nó rất thích khoản ae nên càng chửi nó càng khoái chí. Tốt nhất ae kệ cmn đừng chửi nó tự nhục. Loại như nó cũng là sáng nhổ chiều liếm thôi

1 Likes

Ok giờ gắn cờ khoá mõm nó lại là xong

2 Likes

Tranh luận với ông ấy làm gì, mặt còn chẳng dám lộ, tên avatar còn đạo chính copy…

1 Likes

để bọn Chim ẳng,chết dần đi. :laughing:

2 Likes

Ôm cổ đất nhàn hơn ôm cổ dầu khí nhỉ, ai hiểu sớm thì giàu sớm

2 Likes

Ko lo giá dầu lên xuống như xóc đĩa =)))

1 Likes
1 Likes

“im lặng là đỉnh cao của sự khinh bỉ” kkkk

1 Likes

Bác chủ xuống tàu lâu lắm r mà ae còn hô

1 Likes

Thực ra lên phân tích để cho các bạn đầu tư doanh nghiệp thực sự vào không có kinh nghiệm trade, manage được lòng tham ngắn hạn để giữ dài hạn thôi.

Về đầu tư, luôn hiểu được rằng " MUA VÌ CÁI GÌ THÌ BÁN VÌ CÁI ĐÓ" nghĩa là từ đầu mua để nắm giữ phải hiểu được doanh nghiệp, kỳ vọng tương lai là gì, tự định giá được doanh nghiệp là bao nhiêu.

Do đó khi “bấm lệnh mua, lênh bán” luôn kỷ luật theo định giá và hiểu tại sao ban đầu mình mua. Đừng thấy hàng xóm bán cũng xách hàng ra bán.

Không có cổ phiếu nào lên thẳng được, lên rồi sẽ chỉnh, chỉnh rồi sẽ lên, lên càng nhanh chỉnh càng mạnh…hiểu được vĩ mồ, nội tại doanh nghiệp và hạn chế lòng tham ngắn hạn thì ăn hết, không có gì phải sợ.

Một con hàng ngon thì luôn gây chú ý ( ko ai chú ý thì như cứt vứt trong xó) thế nên trên đường nó lớn lên, người lên tàu, người xuống tàu, chim lợn…xuất hiện liên tục…

CEO chu kỳ này sẽ đạt vốn hóa 6 -10 TỶ $ dựa trên quỹ đất đã và sẽ có !!!

8 Likes

Cảm ơn bác

Hôm nay tiền về e lại múc thêm ceo

2 Likes

Mình ko khuyến nghị mua bán, nhưng tích lũy dài, vĩ mô quá đẹp thì thời điểm này tự tin vào thêm.

1 Likes

Tiền là của mỗi ng mà bác.tự quản trị rủi ro.cảm ơn vì bác chia sẻ nhiều thông tin của doanh nghiệp

1 Likes

Sự nghiệt ngã của thị trường tâm lý, hàng xóm bán là xách hàng ra bán và bầy sói T+, bán đạp hàng rồi kê sàn ăn line trong phiên.

Dự mua gấp đôi dư bán, nên ai muốn bán theo hàng QC thì nên bán đi.
image

2 Likes

Cầm ceo mấy tháng qua thì bao nhiêu cảm xúc hỉ nộ ái ố đều kinh qua hết. Cl có cắn xé thế nào tôi vẫn vững tay chèo. Ai bán cứ bán tôi éo bán :grinning: