CEO siêu cổ 2022!

Đm nghe thối vccc. Mày xứng đáng bị âm nhiều hơn đấy con lợnnnnnnnn

1 Likes

Hài thật.ở đâu chui ra cái thằng lỗ 10% thôi mà đã đòi đi tìm từng người trả thù rồi.chắc nó nằm mơ thấy ai báo số cho nó k trúng chắc nó cầm dao xiên mất haha

1 Likes

Số 7 Hồ Thiền Quang rảnh lên đây uống nước chém gió. Hộ cái.

Tóm lại ngắn gọn là mày có cùng đội hô hào Huy Dương công tuyền a7 ko? Nói luôn

Khổ thân cho mày quá.sáng nay tao vừa mua 68.5 cũng mong nó hồi lại sớm.nhưng vì mày lên đây khóc lóc.tao hi vọng mai sàn tiếp.mai tao lại múc thêm.

1 Likes

Thôi kệ nó, thằng này bất hiếu nó nghĩ cha mẹ nó đẻ nó ra nó bảo đẹp trai, thông mình thì được xấu trai, ngu si nó xiên ông bà nó luôn đấy.

Và giờ đọc CM và cách đầu tư của nó thì biết kết cục của nó, cha mẹ và dòng họ nó rồi đấy.

Kệ đi !!!

Show tk lên tao xem thua nhiều ko nào mà đã khóc lóc vậy.

kêu nó bán đi tui mua ủng hộ cho.sáng làm ít 67.nãy mới khớp đc có 1 nữa 64.đang có nhu cầu mua tiếp

Mày cho địa chỉ tao đến nhà mày show nhé thích văn vở bố chiều

Hôm qua e nói chờ tiền về hôm nay múc giá tốt.dù là mua sớm k phải giá tốt nhất nhưng vẫn thấp hơn giá trung bình của e.9x còn mua được thì 6x 7x có là gì.chấp tất

3 Likes

64 cơ ak.trưa làm giấc ngủ k canh bảng xuống thấp thế.hơi tiếc thật.hôm nay k sàn thì mai lại hồi lại thôi.

hnay có lúc sàn rồi bác.

Đầu tư thường nhìn ở giá bán, còn điểm mua những thời điểm kiểu Thiên Nga Đen thì chúa còn không biết nói gì đến NDT.

Thế nên đầu tư có hên - xui, hnay tiền về mua thêm là hên quá nhé !!!

1 Likes

Mẹ cái thằng QC.hi vọng đây là lần cuối cùng nó liên lụy đến dòng bds.chả liên quan gì đến nó mà cứ hễ nó gặp chuyện là cổ mình lại sàn.

1 Likes

nó như thế thì a e mình cũng tranh thủ vào hàng đc giá tốt. Cái gì cũng có 2 mặt bác ơi.

Cơ hội k thiếu cho những ai có đủ kiến thức và niềm tin.mừng cho ae gom được thêm hàng giá tốt.và chúc cho ae mua giá cao bình tĩnh.làm giàu từ chứng khoán mà dễ thì ko ai phải nghèo rồi.còn trình độ kém như mình thì cứ mua và ôm.lì đòn thôi.

Nó sủa bậy sủa bạ kệ nó đi

Tao mua tự tao tìm hiểu, ko hiểu mua ăn cak à ? Mới lỗ có tí tiền sủa bậy sủa bạ. Ko chịu đc lỗ thì thôi đừng vào chơi ck làm gì

Hài tếu k chịu được.lần đầu gặp thanh niên yếu đuối như này.sàn chục phiên mất thanh khoản như ae chắc nó đến nhà a Công tuyền hay A7 thật mất thôi.chí phèo rạch mặt ăn vạ

1 Likes

Kệ thôi các bác. Người hô hào là 1 chuyện, còn quyết định mua bán là ờ mình. Nên ai giờ đang lỗ thì cũng đừng trách người khac, có trách nên trách mình trước.