CEO siêu cổ 2022!

b cho e hỏi TEA là ai ạ?

Các bạn đọc bài báo này, Tiltle " nghe có vẻ xấu" nhưng thể hiện tiềm năng siêu khủng của CEO nhé, chỉ mới sốt vân đồn thôi chứ chưa nói đến 60ha Phú Quốc cũng đang khởi động san nền chuẩn bị mở bán trên tổng 360ha quỹ đất còn lại của CEO ở PQ (Phú Quốc đang được xây dựng lên TP thay vì Huyện Đảo)

Là anh Trà của Hose

1 Likes

oh, thanks bác!

thế đéo nào CEO lạ đời nhỉ, thằng nào yếu tim thì nôn hết mẹ ra, cứ chuẩn bị lên lại mang hàng ra xả

1 Likes

Ngồi đó mà siết nhé, hnay đua xanh tím đi thôi !!!

1 Likes

2 Likes

Cho bạn nào lo ngại thì về mặt kỹ thuật, CEO đã ở vùng hỗ trợ mạnh - quá bán - tín hiệu đảo chiều mạnh - Vol tịt dần nhé - xác nhận tới 80% là đáy về kỹ thuật, về vĩ mô thì các tin xấu cũng đã phản ánh hết vào giá (Chiến tranh - Upbo - bắt bớ - siết bank)

1 Likes

Thêm đạn là múc…

1 Likes

Đã đủ hàng cất két.

CEO đã thiết lập mẫu hình nến đảo chiều Morning star ở vùng hỗ trợ mạnh - Vol đạt đủ điều kiện - vùng quá bán xác lập. Chúc mừng anh em hôm qua và sáng hnay đã vào hàng. 80% là vùng giá 63-64 là đáy rồi !!!

2 Likes

Nếu k còn tin xấu nào ra nữa là vào sóng thôi bác nhỉ.tay to chắc cũng đã gom đủ hàng rồi.giờ là lúc kéo về mốc cũ 9x và hướng đến 1xx vào cuối năm thôi.

1 Likes

Sáng e cũng cất két thêm ít .
Số khổ nhà k có nhiều xèn hic

Những gì xấu nhất thể hiện hết rồi (Chiến tranh - upbo - bắt bớ - siết ngân hàng) giá về vùng hỗ trợ mạnh - bộ nến đảu chiều morning star - cạn cung.

Về khách quan thì 80% là đáy rồi, còn nhìn dòng tiền nó vào BDS thì biết BDS mạnh cỡ nào, dòng tiền thông minh chỉ chờ để vào thôi !!!

1 Likes

E cũng vậy bác ak.lần đầu vào thị trường.vốn nhỏ giọt tăng dần dần thôi.A7 bảo rồi đừng sợ bọn giàu mà.giàu mà all in flc thì cũng thành nghèo hết.haha

2 Likes

Về kỹ thuật thì e k biết nhưng về vĩ mô thì ceo quá ngon.Phú quốc vân đồn quá khủng trong tương lai rồi.cửa thắng là rất sáng

3 Likes

E hêt xeng múc. all giá 9x

Vĩ mô là để xác định điểm bán, còn kỹ thuật thì để xác định điểm mua thôi. Vì mình có thêm tiền nên phải vào cẩn thận, đu xanh tím như F0 mai mốt lại bảo upbo lùa ga chết bà.

hôm qua mình vào, sáng nay mình nói vào sớm, nhiều người vẫn hi vọng chiều nay có giá tốt hơn nhưng lấy đâu ra vì hết siết margin rồi !!!

2 Likes

Giật mình. Mở mồm ra giàu sang , ai cũng thấy ngu với nghèo. 500cp mua dc cũng đi khoe. Giờ lắm ng giàu vkl