CEO siêu cổ 2022!

Ceo vs dig là siêu cổ r

Thấy yêu cầu nhanh chóng ổn định thị trường ck, vậy thì BDS phải dẫn sóng chứ k làm sao ổn định được

Liên quan gì thế ?

CEO và DIG cần 1 vài phiên để cân bằng, sau đó bung nóc. Múc bjo là an toàn nhất

1 Likes

Bác đưa ra ý kiến chủ quan quá.k dựa theo phân tích gì mà chỉ theo cảm tính là chủ yếu.hôm nay còn chưa biết chỉ số vni tăng hay giảm nữa là bds dẫn sóng hay ko.bác toàn đưa ra nhận định kiểu này lại khổ mấy chú e f0 thôi

CEO hàng ngon mà. Từ từ lên thôi.

Biết vậy nhưng bác kia toàn đưa ra ý kiến từ phân tích của ng khác.chắc tham gia room nào đó.thà k biết gì im im thôi còn đỡ.k biết mà tỏ ra hiểu biết làm gì.

2 Likes

Chào cả nhà, t f0 chính hiệu, k biết gì nhiều về chứng khoán ,nhưng đã allin con CEO giá 66, thấy giờ n giảm quá nhưng cứ thích vay tiền xúc thêm, chẳng hiểu kiểu gì mình lại có niềm tin, các cao nhân chỉ giáo xem e làm thế có đúng k

1 Likes

Cũng nhiều người vào giá cao chỉnh mấy chục % rồi quay lại đây chửi hết những ae trong này rồi.bạn mua hay bán thì tự chiun trách nhiệm với bản thân mình là đc.giờ tìm hiểu cũng chưa muộn đâu

Giờ mù điếc lác ,xóa app rồi ,cuối năm xem lại

Like

Kiểu các bác cứ nghĩ đg mua đất phú quốc, vân đồn,….hôm nay có thằng gõ cửa mua giá -20% giá các bác đã mua thì các bác có bán ko.Nếu không bán thì thôi vì ngày nào tụi nó chả chào bán.
Với mình thì đất cát càng ôm lâu càng giàu thế thôi, suy nghĩ nhiều chi cho nhọc

Chỉ ae ta mới hiểu nhau thôi phải ko bác.kệ đi.đôi tháng nữa là biết con nào ngon con nào dở thôi

1 Likes

Tích sản thôi

1 Likes

FlC nay lãi được nhiều chưa cu. Lâu k thấy cũng nhớ nhớ.kkkkk

SỐNG CHẾT CÓ SỐ ??
Những lúc thị trường xấu. Nhiều ae bị rối loạn, họ bị mất phương hướng hoàn toàn, nhiều người bỏ cuộc và họ gục ngã. A7 đã trải qua 800 con sóng lớn nhỏ nên thấu hiểu rất rõ.
Những lúc như vậy A7 thường nghĩ ; sống chết có số, số phận mình cứ để Thiên thời quyết định là công bằng nhất , an toàn nhất.
Đất cát thiếu cung do thủ tục, luật đất đai nhiêu khê , 4-5 năm nay dự án ngày càng hiếm. Muốn giảm sốt đất chỉ mỗi cách duy nhất tăng cung, mà muốn làm đc chắc nửa thập kỉ nữa chưa chắc .
Tiền kích thích kích cầu kinh tế thì nhiều, đất muốn giảm lúc này khó hơn lên giời… Bởi nhu cầu quá lớn, thập kỉ oto bùng nổ, cứ đất ven lag tăng cấp số nhân.
Mọi khó khăn ngắn hạn chỉ như muỗi đốt chứ ko xoay chuyển đc xu thế…
Năm xưa Vinashin, vinalines đầu tư nhiều tỷ USD nhưng mất thiên thời, Giá cước tàu giảm 90% mọi ban ngành , quan chức lãnh đạo, nguyên thủ … Đều muốn cứu… Nhưng tóm lại bất khả thi…
Cứ nhắm mắt trùm chăn ngủ, để cho Thiên thời định thức dậy có khi đại gia siêu giàu.
Bán chán lại đua.kkk

30 Likes

Nghe A7 nói mấy câu, anh em nhỏ lẻ càng vững tin hơn. kkk. Thật hay cho câu số phận mình cứ để thiên thời quyết định. Đẳng cấp thật.

Cảm ơn anh!!!

Bơm oxy kịp thời.hi vọng ae bình tĩnh

1 Likes

Sống chết có số, phú quý tại thiên đúng ko thầy

1 Likes