CEO siêu cổ 2022!

xu thế giảm dài hạn của CEO. Thiên thời đã hết. Siết vốn BĐS. chấn chỉnh thị trường

Tạm thời cứ ngồi chờ đã

2 Likes

Ceo sập rồi

Bán nhà tất tay ceo dig đi anh em ơi

Ceo nếu giảm nữa sẽ chạm đáy gần nhất, hỗ trợ cứng. Cung thấp lắm rồi. Du lịch Phú Quốc full phòng chờ gió đông thổi tới.

1 Likes

A ko có CEO nhưng thằng nhãi này cứ đưa cái hình xanh xanh đỏ đỏ, mà nến đéo nào cũng mũi tên đỏ kể cả lúc xu hướng tăng buồn cười vđ. T3 hàng về là bán hả ku kkk

Bạn nên ứng xử lịch sự. Bạn có ý kiến trên diễn đàn. Tôi cũng có ý kiến thông qua hình ảnh. Tôi không động chạm gì đến bạn. Nếu bạn không thích thì có thể bỏ qua không xem. Xin cảm ơn.

Thị giá cp đang giảm ngắn hạn, mày phải tâm lý tý chứ nhok, đăng buâng quơ cái hình xanh đỏ lên tạo áp lực lên ae mưu đồ gì ? để ae bán đúng đáy, thoát ra vào đỡ Bank à hay gì kkk

Bạn cứ hiểu theo cách của bạn. Tôi chẳng có mục đích như bạn nghĩ. Tôi thì đã ra hàng và đang đợi vào. Cái biểu đồ của tôi nó chỉ nói cho tôi trạng thái để giúp tôi ra quyết định. Nó chẳng bảo ai bán cả bạn nhé. Nếu bạn tiếp tục ứng xử như vậy thì tôi xin dừng nói chuyện với bạn.

Trạng thái của mày thì mày tự nhìn rồi thẩm du 1 mình chứ m đăng lên đây ăn cc à, ranh con kkk

1 Likes

Ai trót ôm thì chờ, ai tìm điểm mua thì giải ngân dc rồi. Ai thấy đuối thì bán đi.

Cầm ít ceo giá 62 mà cũng ná thở các bác ạ

CEO giảm quá. A7 vào cướp ghế chủ tịch đi đại ka. Hàng ngon mà giá rẻ quá, coi chừng mất luôn công ty.

Khi nào vol bé tí, nến doji xuất hiện, vào bắt đáy, 2 năm nữa x5x10 tài khoản là chắc, :slight_smile:

Ceo quá ngon ko phải bàn cãi, chỉ có chim lợn với t+ vào khóc than

Kkk

8 Likes

CEO chuẩn bị mở bán Vân Đồn 300 căn BT trị giá 4000 tỷ. Đúng như A7 nói 1 năm bán 10k tỷ doanh thu Vân Đồn

9 Likes

Năm 2023 thì mơ CEO có giá 5x sau khi tăng vốn 1:1 nhé! Haha cứ ôm lỳ như trâu không nhả dù chỉ 1 cổ có tiền là Múc đu đỉnh cũng chuyện nhỏ! Haha có Niềm Tin

Tranh thủ gom hàng thôi , lúc CEO phi thì ko có giá như này nữa đâu