CEO siêu cổ 2022!

thằng Tuyền nát đi ngược với tư tưởng của thầy, lợi dụng để kiếm tiền phí và khóa học…

Oh, nó quan tâm gì thầy. Nó phải xui bán thì nó mới gom dc nhiều chứ^^ ngày thường chưa dc 3tr cp giao dịch, mà giằng co khó mua. Qua cố tình đạp atc xuống 47, tối khuyến nghị bán ceo. Thì nay mới gom dc nhiều hàng giá sàn chứ. Mới sáng ra đã gom dc mấy tr cp giá sàn thế cơ mà. Tội mấy ông nộp phí

Về mà lo cái vph của mày đi. Cả tt giảm ko riêng gì dig, ceo. Cổ tốt sẽ lại phi nhanh nhất

1 Likes

Oh. Đọc cho kĩ vào. Đọc còn ko xong, nói liên thiên

Tao lạ gì mày. Next đi cho nước nó trong

Lại giọng đa cấp. Trên thông thiên văn dưới tường địa lí.

kệ mie Công Tuyền davas hay Dig lối cũ nhé. mua bán vì cno đâu. nó úp bô NĐT thì úp cái giàu lên đầu thằng khác thôi có gì đâu lại lôi a7 vào. giảm cái vào ẳng nhanh thế. được bn tiền phí thế

1 Likes

Tôi ko lôi ai vào cả, cũng ko chê bai j. Tôi chỉ thấy lạ là bt ai nói bán dig , ceo hay nc cp phải điều chỉnh như lẽ tất yếu thì 1 đám bu vào xổ giọng đa cấp. Thế mà đệ ruột của “ thầy” khuyến nghị cả ngàn ndt trong “ room vip” với ko biết bao ndt xem livestream là bán ceo hôm nay( trong khi khuyến nghị mua 72). Tuyền nó sút thẳng vào nhời nói của “thầy” đấy mà ko thấy mấy thằng não phẳng đả động j. Nghĩ nó buồn cười thì vào chia sẻ thôi

1 Likes

cảm ơn mình xem rồi ,nhưng bạn nói cái j mà 7 chửi công tuyền đó là ở đâu

Tôi có nói vậy đâu? Bác lại nhầm chỗ nào thế?

Ae tẩy chay thằng công tuyền thôi ! Thằng này broker kiếm tiền lẻ quá !

Ceo đang cấp margin ! E mới múc thêm sàn hôm nay ! Chiều xanh nhịp hồi vni với bds khi tạo đáy rồi

1 Likes

Hôm nay múc là đẹp rồi. Tuyền hộp nó xui bán ceo chả gì ngoài mục đích gom. Bán xong nó lại xui mua dig để đẩy giá lên. Ko pahir dạng tầm thường

kệ nó đi bác ơi. xưa đức lc cũng vậy xong có dám ngoi lên mời A7 cùng live nữa đâu tại ae chửi quá. giờ chắc cũng vậy. ăn dc mấy đồng vặt của ae giàu mà ko sang

1 Likes

Thì tôi thấy buồn cười thôi mà bác. Có bán có mua thì giá cp mới vận động chứ.

Tao để ỳ thằng nào hay la liếm A7 nhiều nhất hay bệ đỡ nhất thì phản thầy nhìu nhất. Tuyền này đánh theo kỉ thuật vuốt đuôi bỏ mẹ ra, toàn tt đáy đỉnh xong hết r mới lấy cái đồ thị ra múa- mẹ có giỏi báo từ đầu đi.
Riêng tao vẩn giữ full cổ CEO DIG L14. Vì tao tin xu thế nó ko bao giờ thay đổi thiếu cung cầu. Tao đi đấu giá đất tao thùa biết.

thôi t off/ dm khi nào tt hô hào lại. tao lai vào xem tk

5 Likes

CEO, DIG sàn ko thấy thầy trò hiện lên nhỉ. hay đi xoay tiền nộp khỏi cháy tài khoản rồi

Kkkk

14 Likes

Đại ca ơi HuT nó tím rồi mình cũng khởi nghĩa thôi

A ơi CEO gãy hết r , tt hồi nó đạp gayz hết mất sạch r a a