CEO siêu cổ 2022!

Nói chung tiền xây coi như hòa vốn đi. Tính lãi riêng tiền đất thôi thì bác xem biên ln mảng bđs của ceo thì cứ 45-50%. Trên bctc thì biên ln Đấy là giá đất quá khứ, còn hiện tại bán đc giá hơn thì biên ln sẽ đc cải thiện đáng kể đấy

Chim lợn ác quá , càng chửi nó chỉnh xong nó càng lên , nhìn vốn hoá nhìn gì cái thị giá xanh, đỏ , mấy cụ cứ nhìn thị giá thì suốt đời chỉ giống thằng làm thuê kiến tiền lẻ , E full cổ CEO chưa rơi tý nào , chạy CE cả tháng chỉnh vài phiên là chuyện thường . Bọn ngu thì cứ tưởng kêu eng éc là hay .

1 Likes

Nghe cụ 7 chia sẻ về CEO cho anh em yên tâm nắm giữ phú quý giàu sang

Sau phiên hôm nay cả làng đã để ý đến CEO rồi âm thầm tìm hiểu sao nó trần liên tục thế. Tìm hiểu xong mai đua lệnh múc CEO. Kaka

Ceo quá ngon.

CEO bán Vân đồn đang tranh cướp. Tốc độ này cả nghìn căn bay hết. Sắp mở bán tiếp Mê linh Hà nội hơn nghìn căn…
Tốc độ này dễ phi vài trăm 1 cổ mất

32 Likes

13 Likes

khu CEO MÊ LINH

4 Likes

đất vũng tàu tăng nóng quá,cán bộ cũng thấy sót ruột

go to the moon
9x Tháng này nhé cả nhà

1 Likes

Screenshot_20211201-001222_Gallery

CEO là con có trend mạnh nên thường chỉnh ngay trong phiên, thay máu nhà đầu tư trong phiên rồi vẫn chạy… mấy hôm nay tây lông, quỹ và anh em có lãi muốn giữ lại bán mạnh nên cung chiếm ưu thế… phiên nay chiều có thể ổn lại là lại tiếp tục hành trình… anh em tin tưởng thì cứ giá đẹp mà mua, ko thì giữ chặt kệ diễn biến thôi

3 Likes

Nhìn cầu đang kê vượt cung… buổi sáng biến động chút, chắc chiều ok thôi

1 Likes

Chốt được ít ceo 36.5 các bác ạ

2 Likes

hy vọng hôm nay không phải đỡ đạn của thèng Tây nữa

screenshot_1638324507
Xanh luôn, tí là tím

ối cướp cướp

Tím lại thôi ae ơi kk

Giờ ai tin bank sau khi bị tắm máu. Rút ra thì đi vô đâu ngoài BĐS. Các bác chim là người bên nào cài vào, tốt chả thấy đâu, toàn đi rung cây người khác. Nếu được, mấy bác chim phím cho vài mã Bank hay là Xuất khẩu em coi!

Đè hộ bố đị lái ơi.Đè đi bọn bank ơi