CEO siêu cổ 2022!

Hôm nay giá đỏ e cướp

Chuyến tàu cuối cùng về 100

Về được 45 đi đã

Đầu tư 2 năm thì lo gì

Tiền vân chảy về bất đoongk sản

Nay ai bán là đáy

hahaa để xem mai thế nào nhé. Hay em CEO lại cắm đầu ngóc không nổi

người bán thì có người mua, ae mua bên dưới cho ae chốt lời đi rồi ceo mới chạy tiếp được

CEO mấy bữa nay liên tục đè trên vol lớn mà ko bán trực tiếp xuống, trong khi lệnh kê mua vol nhỏ, việc này ko phải hành động của nhỏ lẻ. Có 2 case:

1. ép nhỏ lẻ mua lên giá cao → ko khả thi lắm trong giai đoạn tt đang rủi ro như hiện nay
  2. tạo sức ép cho ae nào muốn bán thì bán , trong khi lệnh mua nhỏ mỏng thì nhỏ lẻ chốt lời dùng lệnh MP hoặc bán trực tiếp xuống với giá rẻ → việc này phù hợp với kịch bản ép bán và tăng kho hàng để chuẩn bị cho nhịp kéo mạnh sắp tới
1 Likes

Ông thèm thì t khuyên thật, lên tàu đi. chứ chim ở đây mất time lắm. Còn những người như ông, t gặp nhiều r. Thiên hạ nhiều thằng nó Khôn lắm, k phải mình ông khôn đâu.

Giống như A7 ns thật chứ.F0 thì đầu tư toàn nhìn giá.Nó lên thì ns cp đó tốt,nó xuống thì bão nó xấu.Đầu tư kiểu đó thì mất phương hướng lm.Ae phài nhìn cái vĩ mô ấy

sáng A7 phím IDC giờ ce 10% mất tiêu rồi

Bác cho em hỏi bác xem thông tin A7 phím ở đâu thế bác

1 Likes

Bên topic khác của a7, bác qua kiếm hình như là topic ối zoi ơi…

1 Likes

Ôi tiếc là biết muộn quá k em cũng vào hic

CEO đánh xong cục giá vàng kia là ngon…

Screenshot_20211207_134616

18 Likes

Lệnh to mua vào rồi; Cháy túi em chót đua 45.x, ieam chừa rồi, xin xuất được về bờ ạ!

1 Likes

lệnh uy tín quá… ANh em cầm hàng thì kiên định IDC tốt nhưng cứ chạy theo vậy chết phí giao dịch :))

DM nhanh còn kịp trần cụ bây giờ … KKK