CEO siêu cổ 2022!

đang đà hút sèng vào :sweat_smile:

đúng rồi, nó bán lúc này là đẹp… tiền mạnh hấp thụ hết, lúc lình xình nó bán mới mệt

1 Likes

cho nó ra nó cầm tiền rồi ko biết vào con nào quay lại giành mua ce CEO mới vui, chứ ai cũng ngồi ôm khư khư như mấy bác sao có giao dịch :smiley:

lực thị trường đang mạnh, không tận dụng đẩy CEN hơi phí…

cân bằng lại rồi sẽ bắt đầu nhịp mới… lên gần 4 lần quỹ tây anh em 1x, 2x táng vậy mà hấp thụ hết là siêu khỏe rồi

Quỹ PYN sẽ ra bớt hàng khoảng gần 4tr cp khớp lệnh trên sàn đầu tháng 12. Khớp hết xong các bác ủn cho chạy tít hơn ngày xưa đi nhá. e ngồi trên này bắt đầu thấy lạnh rồi :sob:

tưởng nó ra hết cái hôm ngoại bán 5tr rồi (hôm 29/11 đấy cụ) ?

cổ đông CEO lại được dịp nổ tung hoành rồi, kakaka

Mình nghĩ tây nó táng thì kiểu gì cũng có Tay to đỡ, nên không đáng ngại. Vấn đề anh em ôm lâu, giá bị đè, nhiều anh em sốt ruột tí thôi.

Đang giá 42 làm quả 100k giá 40 sao lộ liễu nhỉ mn

Đâu bác, Nay thấy báo đưa tin bán từ 1/12 mà, Quỹ sở hữu tận hơn 37tr cp. Bán ra gần 4tr cp thôi. Hy vọng muỗi đốt inox thôi các bác nhể!

Cái này là bán từ hôm trước rồi mà bác.

e có nhầm ko nhỉ, Nay thấy tay to toàn push sell lệnh 100k 1.

Cái này là Tây bán hôm trước, xong giờ thông báo thay đổi tỷ lệ sở hữu đấy đây. Bán gần 4 triệu thu hơn 200 tỷ mà.

Thì nó bán rồi báo cáo thay đổi sở hữu mà!

Thế thì ngon bác nhêy. chờ đợi thôi

Túm lại, giờ nhìn ngắn trước mắt, thì CEO phiên mai là phi ầm ầm rồi, các cụ chót mua giá cao thì dễ thở hơn. Còn nhìn dài thì vi mô, vĩ mô hưởng lợi khỏi bàn, chả biết đâu là đỉnh trong 2-3 năm tới.

1 Likes

mấy bữa lại có bài mua vào 4 tr do chốt lời sớm quá :smiley:

kaka, lúc ấy chắc push phát 1 kéo trần luôn :rofl:

1 Likes