CEO siêu cổ 2022!

Bán xong rồi mà bạn

Ceo múc mạnh.

Đổ thêm vào thôi bác

Bon PYN bán xong đợt này, tụi nó còn cầm hơn 33 triệu cổ chưa bán, gọi là chốt tí kiếm lộc… CEO hành trình mới rồi, ga ngắn 5x… dài ko biết chỗ nào :))

Nó bán xong rồi bác ạ!

xong đợt đăng ký này rồi

Cả làng xanh rờn mà riêng em CEO lại đổ máu thế này :smiley:

@tranhuy@Huytran990 là một ! cứ mỗi lần thấy CEO đỏ là thấy nhảy vào buông vài câu ! chắc lập nick ảo nhiều quá nên ko còn nghĩ đc ra nick nào để kích à ? hết nhảy vào room DIG rồi chạy sang room CEO . ông này có khi thèm rỏ rãi !!!

Thằng thần kinh này nó cứ đi soi nhà người ta từng phiên một, khổ vcđ. Đéo hiểu kiểu gì

Đến lúc bị úp bô lại đổ tại số nhé

Các bác đi mua đất mà thấy 2 miếng đất bên cạnh tăng gấp 5 lần, miếng bác định mua mới tăng có 20% thì bác có mua vội không :D. Hãy nhìn các cổ phiếu từng một thời thấp hơn HAI AMD HAG như: DLG giá 2, TSC giá 2, HAP giá 2, SHS giá 5, HQC giá 1, FIT giá 4…giờ thì thế nào: DLG giá 7, TSC 20, HAP 28, SHS 60…thì lý do gì HAI còn giá 7 HAG còn dưới mệnh ???

:sleepy: :stuck_out_tongue_winking_eye: :stuck_out_tongue:

1 Likes

@HUYTRAN990 ông có ý tốt thì đi mà phân tích DN tốt cho a e . cứ cái kiểu thấy nó chỉnh xong nhảy vào nói đểu. Ông giỏi thì ra trời tây mà kiếm của bọn tây về làm giàu cho đất nước. chứ kèn cựa với đồng hương chỉ mong vùi dập nhau thì chả giúp ích gì cho cái cộng đồng này ! nói thì có vẻ thánh thiện sợ a e bị úp bô . ae cổ đông DIG quá lì ông ko lung lay đc . ĐỊnh sang CEO làm loạn nữa à ! AI non gan bán thì bán rồi . ai nắm dài họ cũng chẳng quan tâm . suốt ngày chỉ lo đi chêm đểu . sống thế có ích quá nhỉ ?

2 Likes

Thua lỗ cả 3 quý, dòng tiền kinh doanh CEO Group (CEO) âm 169 tỷ đồng

Thế mà các con dời vẫn vào tung hô lên mây xanh được. Đúng cp bơm thổi lùa gà :nerd_face:

1 Likes

Tắt vol

Tay to + chim lợn đè giá để gom vào ngày mai mở bán sonasea phú quốc .Đề nghị ae vững tay chèo

2 Likes

mang báo cáo tài chính của BANK- THÉP ra cho đẹp ! lên 1 cây xịt 5-6 cây ! đẹp thế mà vẫn lỗ te tua !

Tiền thuế còn ko có nộp , cẩn thận lại bị hốt như TDH , đang nợ 1 đống , bán xong BDS thì việc đầu tiên là trả nợ cho xong đã , chưa tính là ban lãnh đạo có hốt tiền thông qua đại lý bán hàng ko nữa .

Đăng cái bài viết từ tháng 7 lên làm đéo gì vậy… Đéo nhớ là sau đó thì nó tăng bao nhiêu phiên trần à… Đăng cái gì mới lên hộ cái, để nó tăng tiếp giúp a e cái

1 Likes

Khổ thân thằng Huy cặn bã

Chim lợn dù với mục đích gì? Để gom hàng- đè giá, để nói cho sướng miệng, thì trong người chim lợn, toàn năng lượng tiêu cực. Không tin ông TranHuy hay HuyTran90, tự ngửi mồm mình xem. Xem có thối không? kkkk.