CEO siêu cổ 2022!

Bác ơi, chất cung nghĩa là như nào bác giải thích thêm giúp được không? Mình F0 mong chỉ giáo :slight_smile:

Thôi giải tán. Tìm con khác

Tuổi hồng thơ ngây :relieved:

Cung là lệnh bán, cầu là lệnh mua!

1 Likes

Bán đi bác 41 kịp bán kìa

cạn vol rồi, đang ép cung, ai bán thì bán đi rồi phi cho nhanh

Nếu bán thì bán hôm qua cho dk giá.Giờ bán lm gì nữa.Siêu cổ CEO ko phù hợp vs những con người ko đủ bản lĩnh vs tầm nhìn đâu.Ko bt mai còn giảm nữa cũng nên

1 Likes

Em làm bên KHDN nên được như thế là ít rồi anh ạ, là tiêu sài hoang phí rồi đấy

1 Likes

Làm ngân hàng và chơi chứng liên quan gì nhau hả anh ?

Screenshot_20211207_134616
Kkk

17 Likes

đã theo a7 dig ceo idc, cho em hỏi KSB A7 đánh giá ntn ạ ?

Broker thì tập trung nghiên cứu doanh nghiệp. Có thông tin gì hay thì đưa lên. Comment dạo làm gì em? Để anh A0 trả lời cho: KSB- Mua được. kkkk.

Có tin này ra. Đội kia đè xuống để mua. Mai mở bán lại phi ầm ầmấy

Nói về chart kỹ thuật thì, hiện tại CEO đã đạt đến điểm cân bằng. Xác suất cao là chuẩn bị bay. kkkk.

CEO vol bé tí a e nhỉ ?

tầm này đội ôm T3 mua thấp nhất là 41.5, làm gì có lãi mà bán đâu cụ, lỗ lòi ra còn chờ xem có lên không thôi!

2 Likes

có vẻ đội nào đó mà cuối phiên hôm qua nó táng ra khoảng 300k đẩy về giá 40 nay nó múc lại …:frowning: DIG cuối phiên lại về cái máng lợn, có vẻ từ ngày đội LÒI CU ra hết rồi thì DIG giá chỉ được đến ngưỡng vậy…

1 Likes

Đội nọ đội kia Ăn thua gì… Cổ phiếu nó cũng cần thời gian. Doanh nghiệp nó cũng cần lớn. Xác định theo doanh nghiệp thì tập trung vào doanh nghiệp. Lúc doanh nghiệp nó làm ăn hiệu quả thì tự khắc cổ phiếu tăng giá. Chứ xác định vào ăn ngay, thì lướt lát T+, nhảy hết mã lọ đến mã kia. Cũng có giàu to được đâu.

Lòi cu là cái đinh gì… Quỹ đang đè gom DIG thôi

2 Likes