Chấn động 3 sàn, tối nay LCTV hẹn thách đấu cùng A7 nhadautu1970 trên sóng livestream ngày 8/8/2021

:+1:

Chung Cư ở Q.2, Codotel ở Hồ Tràm và Phan Thiết đó. DIG đất nền trong khu Đô Thị chứ NVL trong đô thị chỉ có chung cư chứ làm gì có đất nền.

Aqua city của nvl 1000 ha mà bác

Bác ấy có live giải thích không phải chym lợn DIG đâu, còn có người quen thân bên DIG làm sếp lớn nên không có chuyện nói DIG, đang nói các Cty chuyên làm giá đang bị UBCK gửi CA điều tra thôi.

:+1:

link

1 Likes

:handshake:

Mình chỉ có 1 câu hỏi cho anh LCTV , với vai trò là môi giới nhưng giờ anh khuyên mọi người năm giữ cp trong 3 năm tới 5 năm vậy khoản thuế phí thì sao ? Thế có mâu thuẫn và xung đột lợi ích không ?

1 Likes

nói thật mô giới mà giỏi và có tâm người ta đầu tư ăn tiền tỷ chứ vài ba đồng phí có thêm thì tốt không thì thôi, còn bác cứ hô hào mua bán có tý tiền thật nhưng ko có tâm và uy tín thiệt hơn ấy.

1 Likes

nhà đầu tư có lãi thì tôi mừng cho họ, nếu sd các tư vấn của tôi

còn thuế phí đối với tôi ko quan trọng

cá nhân tôi đầu tư còn lớn hơn số phí thu đc rất nhiều

riêng tiền nghiên cứu phân tích, dữl liệu chi phí đi lại đã lớn hơn nhiều so với phí giao dịch thu đc từ hdc năm trước

7 Likes

Đẳng cấp quá bác Lòi Cu
Tuần này DIG trở lại đường đua thôi nhỉ

Bác cũng đầu gấu ghê nhỉ. Cứ tưởng hiền lành vui vẻ

vẫn ở hải dương, chờ cấp giấy đi đường mới

Mai sẽ đến Thanh Hoá mấp mé Nghệ An kk

Các bác giúp chú LCTV mở tk ,… Gởi phí cho chú ấy nhé., Để chú ấy còn có tiền sống qua mùa dịch… Mình ăn cơm thì trả họ chút cháo. ,.

:clap:

Mở Tk cho chú LCTV đi … người ta làm thuê … cung cấp dich vụ tốt… Ai có lòng thì chuyển khoản cho chú ấy ít tiền uống cafe … hay mở Tk giúp chú ấy kiếm sống qua ngày… Mà công nhận làm thuê , hót mướn như chú ấy và chú bảy Già A7 rất có tâm. Làm thuê phải có tâm và trách nhiệm như vậy khách hàng mới thương tình. Chân tình

Bọn nó dân hót thuê tiền đâu mà chơi… Làm dịch vụ kiếm ít phế thôi…