Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

kkk,200tr thì có mak cân tiền.ối zồi ôi,bục diều rồi A7 ơi.cảm ơn A7

2 Likes

DIG thầy tôi đã chọn thì kể cả thầy tôi ra vẫn tăng tiếp nhé. đó là hào sảng

3 Likes

thầy ơi CEO thì sao hả thầy, mấy hôm nay ae cũng khá hoang mang

Mua về làm giấy chùi đ… hả bạn?

Công Tuyền báo thu quân CEO rồi, tạm thời cắt lỗ đã rồi đợi tín hiệu TA đẹp vào sau.

3 Likes

Bản rõ

48 Likes

chúng em xin thầy nhận định giúp con CEO với ạ. chứ anh em đều đang rất hoang mang ạ

Cổ A7 chấm rất kĩ, kiên trì giàu

85 Likes

Lúc này CT Tuấn xuất hiện là hợp lý Anh @Sieucophieu12345 ạ, và con số lợi nhuận ròng vậy là hợp lý. DIG phải điều tiết lộ trình dài chút cùng biên tài chính với CP.
E nghe nói CEO đang đợi tình hình Quốc tế ổn định, mảng biệt thự đơn lập thì bán hết ngay… tuy nhiên thị trường Du lịch thì lại khác. Châu Âu đang khủng hoảng nên lúc này DIG cầm cờ trước là hợp lý rồi.

9 Likes

Dig đang sóng 4 khung daily
Sóng 4 là sóng khó chịu nhất trong chu kì 1 loại hàng hoá nó có thể là sóng kép WXY abc chạy kép , hoặc flat đi ngang nhưng DIG là đang chạy kép WXY và abc
Công tuyền cuứ sóng 3 sóng 3 :)))
Mà bác đầu tư theo giá trị thì cứ rẻ thì mua hết tiền thì thôi xoá app đi làm việc có j đâu mà xoắn

7 Likes

, DIG chả có gì ngoài đất.

3 Likes

Quý 1 dự lãi 1000 tỷ bác

A7 đánh giá ntn khi Công Tuyền báo ae thu quân

Nhà không có gì ngoài đất :love_you_gesture:t2::love_you_gesture:t2::love_you_gesture:t2:

dig đang sóng anh Thiện Tuấn và A7. :laughing:

4 Likes

con sóng này là con sóng dài nhất,bền nhất và lỳ nhất.rồi sẽ ăn to nhất.kkk

5 Likes

Ngu thì ngậm họng lại,ngồi dựa cột mà nghe

Anh đầu tư tin vào sự phát triển của doanh nghiệp. Ko tin ai cả, ai mua ai bán ko quan trọng em nhé

86 Likes

150 tr / m2 anh ơi

1 Likes

Ông hoàng sóng to,chúa tể vẽ chart,kẻ hủy diệt fibonacci :Công Tuyền Darvas. Sợ bác CT này thật luôn

6 Likes