Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

tôi 29 đây còn chưa thèm chạy 125 để ý gì,

5 Likes

mua tg giá chưa bác

Em giá hiện tại 83 rồi

1 Likes

Phiên hôm qua vét túi bắt giá sàn kk .

2 Likes

vẫn cong cơ hội cho bác tb giá :slight_smile:

thế con mời bố bán để con còn gom thêm

Kệ thôi. Em ít tiền nhưng dc cái lỳ đòn

2 Likes

Từ ngày em biết a vào dig em bị thiệt hại hơn nhiều là được lợi( về tiền) nhưng em có tư duy độc lập và chả thấy A nói gì sai cả. DIG của em giờ giá vốn gần như không đồng bởi full margin gần 1/3 giá trung bình khoảng 28-30 và trên đường đi đã chuyển lãi margin thành nhiều hiện vật như đất đai nhà cửa xe cộ, số còn lại tất tay theo A nhưng khổ mỗi cái là bán 98 mua lại 102 nên giờ còn có 30% tài khoản, chiều nay họ gọi margin rồi, tính bỏ luôn nhưng nghe chủ tịch phát biểu lại ấm lòng. Thứ 2 em nộp thêm vài tỷ để giữ vị thế, giờ có bán về cũng chỉ mua đất thôi chứ ko dám xúc con nào khác. Nếu còn đầu tư trên thị trường này, trong chu kì này sẽ chỉ mua dig, đồng hành cùng A7, cùng Chủ Tịch Tuấn. Cảm ơn anh về tư duy đã khai sáng cho em. Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe. Khả năng con cháu A tương lai sẽ giàu có hạnh phúc tột cùng vì bố nó, ông nó đã giải phóng cả thế giới, giải phóng nhiều người khỏi sự ngu muội.

36 Likes

Tôi tôn trọng bạn.

1 Likes

Vài tháng trước tết Công Tuyền đã nói chơi CEO là ngắn và trung hạn. DIG thì là hàng chiến lược và đầu tư lâu dài. Đến giờ sau thời gian nắm giữ trung hạn thì họ thu quân thôi. Cổ tốt nó vẫn tăng chấp ai bán.

Mình cũng tôn trọng những gì chân thành … đem kiến thức a7 đi buôn bán thì 50% chiến thắng đấy là cách nghĩ của tôi …

1 Likes

mình dùng VCBS chẳng thấy 1 broker nào nhắn tin đt cả:))) không bao giờ bị lag nữa

3 Likes

AE đừng cay cú, Pic này chia sẻ văn minh, tầm nhìn đi. Sau đại hội nghe chủ tịch Thiện Tuấn chia sẻ tiềm năng của DIG có 2 cái vô cùng quan trọng: 1 . Những điều CT nói rất chuẩn những gì A7 đã nói trước tết, đó là tầm nhìn và kỹ thuật đào bới phát hiện Kim cương trong cát à quên trong đất của Cụ 7; 2. CT đã giải oan cho A7 trước bầy đàn chym chóc, báo chí lởm vu khống A7 lùa gà. AE tinh ý thì 2 Cụ Tuấn đều nhắn nhủ các Cổ đông, AE đấy ăn nguyên mâm, bốc lợn cả đàn … chúc 2 Bác Tuấn nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc

10 Likes

Em nghe hình như 2 tỉ ạ. Kk

1 Likes

Bác nói quá chuẩn. Nghe giống bợ đít, khó chịu vcc… lại còn ngọng l-n nữa

1 Likes

Quý 4 đến thì giá lại vượt đỉnh đi tìm đỉnh mới ý mà.

2 Likes

Mày đầu tư cổ phiếu hay mày làm gì… tổ tiên nhà mày có truyền thống vô văn hoá, ngắn chữ, NÃO LỢN hay do rèn luyện lâu ngày mà có… mày cứ đi chụp chộm hình của người khác đưa lên làm dm mày à .

2 Likes

Anh em bình tĩnh lên tàu ko chén lấn xô đẩy, ai ko đóng được bỉm hoặc tè dầm thì hãy xuống tàu kkkk

1 Likes

chả biết cụ thế nào chứ b môi giới vcbs ngày nào chả 2 lần gửi tôi 1 cái sớ danh muc ít thì 5 nhiều thì 11 mã… mà chả bao giờ mình mua theo cả… nói về app thì VCBS nó mượt hơn tcbs, vps

Tin vào thầy đã Trãi qua 800 con sóng lớn nhỏ. Bản lĩnh của thầy để a e đu theo