Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Công Tiền khuyên ae cắt đúng bẹn, máu mê be bét. Nói chung k chơi với thành phần youtuber công tiền darves lòi cũ ta về, thái phân… ttck việt chỉ tin dc a7 thôi. Tuần sau dig sẽ ổn thôi ae

2 Likes

thằng bố con mẹ mày ở quê hót cứt trát lên mặt để lấy tiền cho mày đi sủa bậy bạ khắp nơi thế này à

4 Likes

Nhìn tướng thấy thế nào kkk

Tôi kính mong tha thiết đề nghị ae ai đã đăng ký kênh thằng công tuyền chivas thì hủy ngay k cứ vào đó xem nó vẽ hươu vẽ vượn rồi thu phí thì hỏng hết tư duy đầu tư. Đã theo thầy A7 thì nhất tâm một lòng sống chết. Chứ nghe cái thằng đệ rởm sáng nhổ chiều liếm thì bán đúng đáy mua đúng đỉnh. Cấp báo

12 Likes

Khi nào nó mời a7 live thì lại vào. Bình thường ko có a7 thì ai xem thằng ngọng líu ngọng lô đó đâu. Nói toàn vuốt đuôi phân tích thì dốt🤣

7 Likes

Kính mong thầy A7 tạo 1 kênh youtobe riêng để khi thầy live hay có thông tin thầy đưa lên chính thống ae còn theo dõi.

2 Likes

Lên

1 Likes

Lời khuyên quá chân thành của người đã có quá nhiều trải nghiệm! Thank anh

3 Likes

TA tính dc him lam bán tháo ko bạn , biét lam sao khi nao shoc ko , ngắn hạn thì ok , đầu tư dài hạn thì bỏ qua di bạn công tuyền là đệ của a7 nhé bạn

Lập youtu để bọn nhà nc, nhà báo nó dìm chết à.

Sao mà dìm bác

Cii hôm nay tăng hơn 5%

Bác k hiểu nhà thầy toàn nói bds thôi nhà nc nó k thik mà nổi tiêg quá là nó dập. Bọn báo trí thì bẩn bựa xăm soi.

1 Likes

Thây thỉnh thoảng xuất hiện là oki nhất. Bơm oxi này là quá tuyệt vời r.

1 Likes

E k biết bác.

Nay nghe video bác tuấn CT nói. Dù bác ý nói có hơi vấp tí nhưng bác ý nói rất chân thành 1 ng đi lên từ xây dựng. Phải công nhận nếu DIG vài năm tới giải phóng dc 3000-5000 hecta đất sạch thì DIG số 1 vn. Vốn hoá tăng phải 10-20 lần là ít

3 Likes

Dkm thằng công tuyền lừa thầy phản bạn nó hô bán ceo, vài hôm lại bán dig

1 Likes

Dẹp dẹp dẹp

Không live stream gì hết Bạn ơi

Các ông hay nghĩ cho A7 chút đi nhé

4 Likes

Ok bác

Một vài ý DHCD:

• DA Long Tan dự kiến mở rộng len gần 600ha nhé các bác. Chủ Tịch Tuấn giá DA 150-200tr/m2 sau khi Vành dai 3 và cầu Cát Lái xong, tầm tháng 5 Vành dai 3A khởi công thì GD 1 Long Tân 82ha cũng khởi công luôn.
  • Đại Phước tuần sau bán them 30ha cho lotte land mang về hơn 2000 tỷ nữa (LN book 2023, do năm nay book hon 900ty cái còn lại rồi)
  • Dự kiến LN 2022 vượt kế hoạch 1900 tỷ, rơi vào 2300-2400 tỷ, eps=3800-4000, dòng tiền thu về 10 tỷ năm 2022.
  • Sungruop đòi mua DA khu du lịch và giai trí Hồ Ba Hang của DIG---->kinh khủng vì 300ha lận.
    p/s: thứ 2 tổng tấn công phiên ATO
19 Likes