Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

Nó bán gần hết rồi còn hơn 20M thôi bác ạ. Khả năng sắp hết sạch

1 Likes

Nhà chủ tịch đã thỏa thuận rồi. Nay có tin r đó.

1 Likes

Còn 20tr cổ đầu tuần sau nó mà vác ra bán thì ae cũng húc hết ngay thôi.

1 Likes

Nhiều người đã bỏ room thu phí và khóa học của Công Tuyền. Dự họa tại miệng, sau này k ai thèm để ý đến loại như hắn nữa. Cho chơi với dế luôn!

3 Likes

Đội đệ tử nhà A7 luôn mang tiếng ác … anh em mình. Ko thể ko ác với lũ súc vật này dc bác ạ

Cũng là thằng kinh doanh nhưng mà cái tầm nhìn của Ct lại ngắn quá…

1 Likes

Tin này liệu có chuẩn ko bác ơi ? Em cb tâm lý về 5x luôn rồi

Giờ có mời gãy lưỡi A7 cũng éo thèm vào ông ạ. Nhờ có A7 cái kênh của nó mới đc lượng view như thế chứ ko thì ma nó xem.

2 Likes

Tin đâu ko thấy. Himlam vẫn còn 33 tr cp đó chứ đùa đâu

Xin huynh đài cho đệ dc vào nhóm dig vs thank huynh mong huynh rep

Bán hết thì có người mua.dhcd đưa tin tích cực thế này.bán đi cho giảm tiếp ae càng mừng.sợ sệt thì bán theo nó đi.

1 Likes

Mày lấy tên VNI làm bẩn cả VNINDEX cút mẹ mày đi thằng, (con) C H O’

Vấn đề là thông tin phải đúng. Và anh em mua đỡ bị lỗ, lâu nay mua giá nào cũng lỗ

Trên khắp các diễn đàn . Facebook. Bọn nó sủa là đệ tử nhà a7 nói chuyện chợ búa … nhưng thử hỏi có thằng nào vào đề bàn luận lịch sự đâu … bọn này phải thịt luôn :grin:. A7 rất lịch sự nếu ai lịch sự. Còn bọn chửi láo mất dạy. Sẽ được đối sử theo cách mà nó muốn . Phải ko bạn ?

5 Likes

Thấy bảo nếu có bán thì sẽ thu xếp với người nhà chủ tịch để cân hết luôn

1 Likes

Vấn đề nó chọc ngoáy cũng được, cái dạng này ở ngoài đời cũng không ra gì đâu, bản thân nó không khác gì con c h o’ tôi gặp dạng này rồi. Tôi tự hào là người dân Việt Nam nó lấy tắt từ VNI đi khắp diễn đàn chọc ngoáy lung tung, nhìn vào chữ VNI tôi thấy bực mình, kiểu như bố đời, như kiểu là bố mày ngồi trên cả VNI, bố mày là nhất, bố mày ngồi trên cả bảng điện tử, dkm con c h o’

Bạn ăn nói lịch sự, phản biện thì ai cũng tiếp thu
Bạn vào pic người ta ăn nói ngông cuồng, trêu đùa người ta thì bạn bị chửi lại sao trách được
Luật nhân quả chính là ở chỗ đó đó

2 Likes

Em cổ đông trung thành DIG. Nghe A7 nói em mừng quá. Em luôn tin tưởng tầm nhìn của A7 cả sự tử tế trong con người nữa. Em thấy rằng A7 bị cắn xé thì càng mạnh mẽ, càng quyết đoán. Cảm ơn A7.

1 Likes

Chủ tịch đã bảo , vùng này múc

Chuẩn