Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

thầy a7, DIG nhiều dự án khủng quá. Đúng là siêu cổ, tầm nhìn thầy quá tuyệt vời. Chỉ có lũ ngu và lũ bảo thủ mới che bai thầy.

16 Likes

Hội trường chặt cứng Ko đủ chỗ cho cổ đông đến dự. Trong lịch sử TTCK Việt Nam chưa có Cty nào thu hút được sự quan tâm của các cổ đông như DIG

56 Likes

GIỚI THIỆU DIG CỦA CHỦ TỊCH THIỆN TUẤN!

11 Likes

Thầy ơi CEO ko thấy thầy nhắc đến chứ em
Lõm 49% rồi ạ
Có nên giữ ko thầy

1 Likes

Vậy nên mới nói A7 qua Công Tuyền dạy cho về TA để biết điểm ra vào hợp lý. Công Tuyền đệ ruột mà cũng phải nói anh em thu quân đó. Có TA tốt lại vào, chứ ai nghe tầm này ai cũng lỗ sấp mặt.

Không phải thầy ko biết, mà là thầy k cần quan tâm đến cái lặt vặt đấy nữa.

6 Likes

A7 cập nhật rõ hơn giúp ae nhé ạ, em cũng tò mò quá, A7 nói đã siêu khủng rồi, không biết gấp 10 thầy nói sẽ như thế nào nữa :rofl::rofl::rofl::rofl::rofl::rofl:

Để các ae đi họp cập nhật cho khách quan.kkk

42 Likes

Hình ảnh cuộc họp DIGs

image
image

Xem chi tiết video, thông tin cuộc họp mời ace vào room thầy A7 và cộng đồng tại Link: Telegram: Join Group Chat

25 Likes

Đái hết ra quần Với CEO DIG rồi b em lõm 47% NAV

3 Likes

A7 hiểu về FA mà chẳng biết gì về TA cả, qua Công Tuyền hướng dẫn cho điểm ra vào hợp lý. Cổ ngon cũng cần kết hợp FA + TA

1 Likes

Video chủ tịch nói đây anh

17 Likes

Ai cũng có lúc sai mà bạn, Thị trường vận động có nhiều biến, TA chỉ là 1 biến thôi. Mua tiền thịt ngồi im đó thì có khi lại sống. Sống dai trên thị trường mới là yếu tố tiên quyết. A7 bảo rồi vào sai nhịp nhưng cp tốt có thiên thời thì thiên thời sẽ sửa sai.

4 Likes

A7 có dự định mua sách của Thái Phạm 1982 về đọc không?

Cảm ơn Thầy luôn vì số đông anh em nhỏ lẻ mà phải chụi thiệt thòi, chịu cắn xé bè lũ media bẩn. Các thế hệ học trò sẽ luôn đồng hành cùng A7 trên con đường trở thành NĐT vĩ đại nhất TTCK Việt Nam.
Chúc thầy thật nhiều sức khoẻ ạ!!!

12 Likes

Có thông tin A7 và các đệ mâu thuẫn với ban lãnh đạo CEO nên đã thu quân tập trung đánh DIG,thông tin này có thật không ạ Mong A7 đính chính để anh em NĐT yên tâm

1 Likes

Luôn vững tin với những gì thầy A7 đã chia sẻ
Chúc thầy nhièu sức khoẻ

Thái Phạm không khéo đang đọc NĐT 1970 lấy thêm tư liệu viết sách.

2 Likes

Ko

27 Likes

CEO thầy ơi