Chân thành cám ơn chủ tịch Thiện Tuấn đã giới thiệu tiềm năng DIG còn gấp 5-7 Lần những gì A7 nói. Giải tỏa nỗi oan của A7 bị hàng nghìn kẻ tiểu nhân cắn xé là bơm thổi, làm giá

xin 1 mã ko rớt với thị trường hiện tại với

còn cái nịt, hết tháng 5 nó về 30k

1 Likes

sợ đéo gì

1 Likes

tự an ủi là tốt, cố vài năm nữa về bờ nhé

1 Likes

chai sạn rồi

2 Likes

cố mà xúc nhé

Thầy ơi bao h em về bờ…2 năm hay 5 năm thầy ơiiii

1 Likes

Chết tau cũng theo anh 7 cho chúng mày chim lợn thoải mái.

2 Likes

A7 nay không tiếp oxi hả các bác

1 Likes

Nghỉ đi em, cố đấm ăn xôi chỉ có chết

1 Likes

Lát nó trần thị lại cụp đuôi như ■■■ bị nện gậy haha

1 Likes

Thầy ơi em bay 70% tk rồi thầy ơi.

1 Likes

Mất nhiều tiền nó đau lắm nhưng mà cũng phải nhìn lại anh em ấu trĩ quá mù mắt lại bảo thủ, người muốn giúp khuyên cho chắc chắn không chịu tin, đêm nằm ngủ nước mắt lăn trên gối sẽ thấm lời a, các chú mất tiền a cũng không vui nhưng thời thế chính sách thay đổi phải thích ứng

1 Likes

Nghe thầy ko bán ko bán h âm cmn 70% rồi thầy ôi

1 Likes

Làm kẹc gì phải khóc cu. Cùng lắm thì xóa sổ làm lại từ đầu thôi sao phải xoắn. Chết tau cũng tin và theo anh 7 nhé. Chấp chú chim lợn đến năm sau

1 Likes

Chết kon m m đi chim lợn nữa đi bố vẫn nhặt dép

1 Likes

AE xđ ai qua được trận này thì sống, cứ ra tạm đê sinh hoạt đi tối mùa hè mát mà. Khi nào bạn gái gọi về thì về … Chỉnh sâu bật nhanh

1 Likes

Lạm phát cao FED tăng lãi xuất là tốt cho nền kinh tế nhưng một số mặt hàng sẽ bị ảnh hưởng giảm giá chứ không phải tổng thể nền kinh tế sẽ xấu đi vì vậy nhà đầu tư cũng không phải hoảng loạn quá đối với vấn đề này .

1 Likes

Đừng chửi thế, ko hay ho gì đâu. A đang lõm dig 70% vì tin thầy ko bán ra

2 Likes

Uh thì chết m m đi bố đéo bán dc chưa😎 nhìn bank đi nó rời đỉnh đấy dkm này thì có bản nó cho đi viện hết

1 Likes