Chết thật rồi.... đu đọt....ăn mươi %... đi ăn mày

Sau phiên quay tay…PVC hiện nguyên hình…kk

1 Likes

Bác Bình cho cháu xin nhận xét cổ DID với ạ, nó có 42,86 ha đất Long Tân cạnh dự án Long Tân của DIG mà vốn hóa có 150 tỷ , cháu mua con này xác định giữ lâu mà nhiều người cứ dô ý kiến làm cháu nhụt chí. Mong chú reply

1 Likes

Tớ chưa soi…
Đất khả thi không ?
Lãnh đạo tốt không…?
Có hay mua bán lái cổ không ?

Cty có 4 trạm trộn bê tông trong đó 2 cái ở Nhơn trạch, 2 cái ở bà rịa, khoảng hơn 50 chiếc xe bồn + xe tải + xe chở,…
Cty thành lập 2004, trước đó là cty con của DIG và nhờ DIG nên mới xin được dự án 42,86 ha Phú Long Tân. Chủ yếu mảng xây lắp và cung cấp bê tông cho các công trình.
Đất đền bù được gần 9 ha
Lãnh đạo nắm 36% ( 5 triệu cổ), Cổ đông lớn nắm 3,9 tr cổ(28%). Năm ngoái có cổ đông lớn cho cty mượn 34 tỉ đóng tiền sử dụng đất dự án này.
Lãnh đạo hầu như không mua bán, mới tăng sở hữu cty lên 36%( thông qua cty con là Cấu Kiện bê tông nhơn trạch 2 ( chuyên mảng BĐS)) vào quý 4/2021 và sắp tới tháng 5 đki mua 2,5 triệu cổ pht để cty trả nợ. Hàng trôi nổi bên ngoài khá ít, đâu đó 18% cty.
Chú xem giúp cháu như thế này ổn không ạ

Quan tâm dài mấy cổ kia nhảy cầu. :laughing:

1 Likes

Vứt đi.

2 Likes

Tại sao ạ? Ông TGĐ đang nắm 36%

Tại nó vứt.dta,dlg cũng thế,tôi bảo vứt là vứt.l14,l18,dig,CEO ok.

2 Likes

Cty ngon bổ rẻ mà bác, biết đâu siêu cổ, giờ chưa có gì sau này đẹp lung linh thì sao ạ

Giờ kiếm được con nào có 42 ha đất mà vốn hóa dưới 1000 tỷ hơi khó.

Ừ,anh đéo nói thêm.thơm đéo thích cứ hố kứt cắm đầu kkk. :laughing:

1 Likes

Đợi nhận xét từ chú Bình

SGT ngon ko anh? Em thấy tài sản to mà vốn hoá bé tẹo

Chuẩn cmnr

L14 L18 Dig Ceo mà húp nhé

Tiền bé múc DID

Ối giời ơi
Các chú múc PVC hút xả hôm nay
Mua bó hương nhang bề khấn đê !kkk

Vô sóng thì phi tất.
Còn vốn hóa 1k tỷ với số đất 40ha chưa thơm đâu

2 Likes

Vốn hóa tầm 400 tỷ gần 200ha đất dự án tớ chưa thèm kìa.
Còn soi đạo đức tài năng của lãnh đạo nhé…kkk

1 Likes

vốn hóa 150 tỉ 42,86 ha đất Long Tân cạnh DIG chú ạ, lãnh đạo mới mua 5 triệu cổ (36%) cty, nghe A7 bảo đất Long Tân sau này cỡ phải 200-300 tr/m2, xây thành Thượng Hải của Việt Nam