Chỉ đạo mới nhất của Thủ tướng về BĐS....Rất nóng

KCN quá ngon hưởng lợi chính sách, sóng ngành, thuận ý chỉ của đảng và nhà nước, trên dưới đồng lòng. anh em múc múc múc

cứ nhớ IDC mà múc nhé anh em. đáy lắm rồi

190

Múc IDC đang vùng đáy còn kịp nha bọn ml!!! 1 tháng nữa lên 300k chúng mày mới nhảy vào thì tao đổ bô lên đầu đấy!!! Đéo đùa đâu!!!

1 Likes

Đm mày thay vì tag bcm thì mày tag IDC 300k vào giùm tao được không?

Lão @Harchi mỗi lần để tag IDC thì toàn bị sụp hầm, nay chắc đổi tag sang BCM cho đổi phong thủy ấy mà!

BCM đang vùng đỉnh rồi, tôi lo anh em mua vào dễ đu đỉnh

thân tag IDC

Chỉ cụ hiểu tôi cái thèng Phi kia nó hơi đần…nhưng tôi cũng chiều ý nó rồi…tầm này thì chấp hết :))…

Chí lí. Đm mai bcm lại xuống hố! Thằng nồn này nó ám cũng không thua khoa ám chút nào!

Ý là phát triển bds nhà ở phải dựa trên nền tảng phát triển kinh tế (sản xuất kinh doanh) cụ ạ! Tức là cứ đi tranh nhau múc đất rừng đất lúa ở tít đâu xa không có công ăn việc làm không có cửa hàng kinh doanh không có dịch vụ không nhà máy sx…thì không bền vững.

Chuyện này ai đi học cũng biết…và cả ai ít học cũng thấy…

Nhưng còn binh đoàn môi giới thổi giá đất kích thích lòng tham người ta thì…quan tâm gì? cứ mua thấp bán cao có lời thì bền với chả vững…

Thì nền tảng sx chả là Khu CN đó cụ…tất nhiên có nhiều loại hình CN :slight_smile: …kể cả CN không khói…

Hay mai mỗi thằng show 1 lệnh mua i de ce

Tiền đéo đâu mua nữa mà sô

tôi TBG hết tiền rồi

1 Likes

lượn đi ông ơi

Sao mày bảo bán vùng 93? Đcm phê bình lãnh đạo IDC phát nữa

Tôi vẫn còn tí mà chưa dám tbg

ổng bán vùng 82 mà ông :slightly_smiling_face:

1 Likes

Trá nguỵ của kẻ lùa gà là muốn tiền về túi mình. Trá nguỵ của ta là muốn tiền về túi cổ đông IDC!