Chịu hết nổi rồi! Ra thôi...!

, , ,

Như kế hoạch, hốt hết sàn em mua đủ 1k.

5 Likes

em đã mua đủ 1k theo anh :smile:

2 Likes

Haha…mai còn sàn nữa hốt 10k nha em.

3 Likes

em ko mong sàn nữa đâu hết xèng rùi anh :rofl:

2 Likes

Nói vui thôi chứ hôm nay khớp hết 120tr CP rồi thì ai muốn bán đã bán, ai bị giải chấp đã hết giải chấp. Hàng đâu mà bán nữa em?
Hôm nay đóng cửa từ vàng đến xanh cho em xem.

4 Likes

anh còn mua 100 cổ nào theo dõi nữa nhắn em nhá :laughing:

3 Likes

NVL em chỉ cần phiên này giá vàng cho ổn định là đc, xanh tím thì hơi phê

2 Likes

Khó lắm các bác. Đừng ham. Được cái sáng nay bác Only vào giải cứu thì có thể đỡ lo chút.
À, nhớ là hàng giá sàn sẵng sàn táng mạnh nên có mua, chỉ mua sàn, không khớp thì thôi nha.

3 Likes

đang chuyển sang xanh rồi ạ

2 Likes

xanh rồi ảo quá ko anh :face_with_peeking_eye:

2 Likes

Sẽ còn bán nữa nhưng đóng cửa từ vàng tới xanh, khớp 120tr trở lên. Anh đoàn dự như vậy.

3 Likes

Sáng nay anh mua một ít EIB ở phiên ATO. Bị hố 3 line so với đáy nhưng giờ thì ổn rồi.

3 Likes

Hôm nay có vẻ là ngày FTD rồi đó các bác xem topic.
Mua trong ngày này độ rủi ro sẽ thấp hơn.

2 Likes

Mấy con bđs tắc thanh khoản nhanh quá nên bác ko đi vốn lớn đc à bác?
Thấy cứ đánh EIB, NVL chi cho khổ vậy nhỉ. :sweat_smile: bác thông não giúp tôi với
NVL chắc bên ngoài có tin gì rồi nhỉ! Còn PDR chắc mùa quýt mới cứu được

1 Likes

PDR chưa cứu được đâu nha các bác. Phải khi nào các anh chốt NVL xong sẽ lấy tiền đó cứu PDR. Giống như là các anh cứu EIB xong mới cứu NVL vậy đó.

3 Likes

Có vẻ như em nói sai rồi. Các bác đang lao vào giải cứu PDR kìa.

3 Likes

Em vẫn chinh chiến chính bên những mặt hàng khác mà em đã nói từ đầu topic là DIG, PVS, DCM, BSR và chốt HPG rồi.
NVL và EIB, PDR là những con hàng làm điểm tham khảo.
Em đánh hơi lạ.

4 Likes

Ko ăn thua đâu, con đó cửa nào so với NVL đc, mặc dù 2 con đều nát :joy:

1 Likes

Ừ, cách bác đánh hơi lạ, thị trường bth thì tôi còn hiểu được, còn sóng hồi này khá nhiều lựa chọn, cũng ko cần đụng vào mấy mã kiểu đó.
Chắc bác tính xa đi gối đầu các sóng ngành khác nhau, nhưng tôi nghĩ sóng hồi này cũng ko dài, ko phải như uptrend, nên cũng ko cần đa dạng ngành làm gì

1 Likes

Em chỉ mua có 1k cổ NVL để tham khảo kỹ năng đánh hơi của mình thôi bác ạ.
EIB đúng là cũng 1k cổ y chang, hàng về bán liền, lời đúng 5%. Hôm nay lại mua lại EIB. Hàng về chắc cũng sẽ kiếm được 5%.
Mua này đúng nghĩa mua vui.

5 Likes