🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

A ơi vợ già nhặt thêm dc ko ạ

3 Likes

Em reply đúng chữ kiên nhẫn của anh mà.

4 Likes

Em chọn 2

2 Likes

A giỏi nhất rồi bọn em chịu. Cơ mà được mấy chục cốc trà sữa rồi. Béo quá anh ơi.

4 Likes

Hihi tt hưng phấn quá nên e nhặt cũng thấy rén

4 Likes

Kiên nhẫn là chờ thêm đó chị.

5 Likes

Kiếm tiền mua sữa cho con thôi em.

4 Likes

Chỗ đó được 2 tháng tiền sữa đó anh.

2 Likes

Theo bác Chủ Pic gói thầu Long Thành nhóm nào sẽ trúng. Mấy phiên nay e thấy CTD khỏe quá.

1 Likes

Uhm. Vậy thôi để anh nuôi heo lớn chút nữa kiếm thêm mấy hộp sữa cho con.

4 Likes

Anh mua mấy bịch tăng trọng vô cho nhanh xuất chuồng… giá heo lên chóng mặt Anh ạ :smile:

4 Likes

E chờ tổng kết phiên sáng để đi ngủ… Mấy nay cày phim buồn ngủ quá ạ :face_with_spiral_eyes:

2 Likes

Trong đầu em có suy nghĩ rồi nhưng nói ra nó sẽ đụng chạm nên em kiệm lời.
Em có thể chia sẻ điều này.

• Nếu VCG không trúng thầu. Chỉ hơi buồn một chút thôi vì công ăn việc làm của VCG năm nay nhiều kinh khủng khiếp. Đó là em chưa nhắc đến một BĐS nghỉ dưỡng cao cấp nữa đó. Một người giàu không sắm được chiếc xe Mercedes để đi thì họ chọn Toyota cũng ổn.
  • Nếu CTD không trúng thầu, đó là thảm họa cho CTD, cho HBC luôn đó. Một người nghèo không có chiếc xe máy để làm phương tiện đi lại sẽ mệt mỏi vô cùng.
10 Likes

Vậy nên kiên nhẫn chờ nhà giàu bán hàng khuyến mãi thì lên xe toyota đi cùng. Có xe 4 bánh đi là được rồi. Mẹc hay gì che mưa là được a ạ

6 Likes

Cảm ơn chị, tí thì e hiểu sai là Kiên nhẫn nhặt thêm :rofl:

4 Likes

Dạ cứ theo sát a Tuyết là sẽ hiểu anh ấy nói gì. Vậy chứ mà nhiều khi em còn muốn rớt não ra ngoài mà không hiểu đó. :grinning::grinning::grinning:

5 Likes

Tổng kết phiên sáng 11/07/2023.

• VNI lên khỏi 1,150 một cách dễ dàng và đỉnh mới 2023 đang là 1,157.01.
  • RSI lên khỏi 70 rồi đó.
  • Nước ngoài tiếp tục bán ròng.
  • Dòng tiền đang hướng đến Blue xịn với kỳ vọng kết quả kinh doanh tốt nên dễ dàng kéo chỉ số tăng không ngừng nghỉ cho đến khi ngừng… thở.
  • Anh vẫn giữ quan điểm thận trọng với nhịp tăng này dù tỷ lệ cổ không hề ít với hơn 70% cổ.
  • Phiên chiều sẽ có chỉnh, mạnh hay yếu tùy theo có ai giở trò đạp trụ hay không. Nếu có chỉnh mạnh, hàng ưu tiên gia tăng của anh vẫn là ANV, DCM và… để xem.

Chúc ăn trưa ngon miệng!

10 Likes

Phán chứng khoán cũng giống như xem bói cho người khác. Không nói thẳng được. Nói thẳng nó sai thì bị bắt đền, nó đúng thì người ta vỗ tay hoan hô rồi phủi tay đi mất. Nói mơ hồ để người ta hiểu sao thì hiểu, sai tự chịu, đúng tự…co giật.

6 Likes

Cua càng ngày càng hiểu ý a Tuyết rồi, c thì càng ngày càng hiểu sai. Để c từ chức lớp trưởng, cua lên thay, chị xuống quản xóm nhà lá cho bớt áp lực :laughing::laughing::laughing:

5 Likes

Há há há há nay chắc em lại được co giật với con cá rồi.

5 Likes