🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Lại Quất ở đây … là Quất ở đây… ối @Emil oi

1 Likes

Thảm nào chị ấy cũng bảo cầm roi doạ quất em.
Chả có nhẽ… mật chiếu ?
Để canh 3 đêm nay mò đến quỳ trước phòng vậy.
Mong là sau trang này đừng bị… xé

1 Likes

Đấy, lộ ngay, chỉ đợi mật chiếu - Quất thôi :crazy_face:

2 Likes

Thấy bác nói mấy lần, chẳng qua là gây áp lực, cái kiểu muốn ăn gắp bỏ cho người

1 Likes

Quả này mà hoá ra thành bị ăn… táng thì đúng bà chị mình không có quả tim đây này.

2 Likes

Đôi thi ngoài cứng trong mềm em ạ, mấy cô giáo hay thế, đứng lớp cứ mắng sa sả, hết tiết là lại như thánh cô ngay

1 Likes

Muốn ăn j? E vẫn chức lớp trưởng rồi mà cần j phải ăn lại nữa, bác toàn lấy dạ tiểu nhân để đo lòng quân tử :))))

1 Likes

Thôi chị từ chức đi, làm cô giáo, cô có gì chỉ dạy em với nhé, úi mà thầy- cô, hợp ghê, hí hí

1 Likes

Xin :pray: cô :))))

1 Likes

Cái kiểu từ chức xong “đứa nào” nhận thì biết tay “bà”

Em thì đo lọ nước mắm đếm củ hành thì rõ rồi. Cho nhiều mắm muối thì mặn, khách gọi bát ko hành mà cho vào xem

1 Likes

Đóa đóa, có lí do của nó đóa

1 Likes

Chị k cần cám ơn em đâu, em học cũng hay mất trật tự lắm, nhưng nhờ mất trật tự là do đi nhiều chuyện nên hiểu rõ tình hình lắm :stuck_out_tongue:

1 Likes

Học thì ít mà hóng thì nhiều

2 Likes

Chỉ xin đáp án bài thi là đủ rồi bác ạ, còn học giỏi nhường lớp trưởng với lớp phó :grin:

1 Likes

Vâng, lấy điểm qua mới khó chứ

3 Likes

Biết sớm là đi theo anh TYPN lấy kinh cũng có lúc sung sướng thế này thì xưa đã bỏ nhà lâu rồi.
Em cũng mong chị em đừng chơi môn … chích điện.
Chứ em mặt đỏ lựng lên rồi.

2 Likes

Vâng, 24 chữ cái, ghép đúng là có điểm là mừng ồi :rofl:

1 Likes

Kiểu nay e phải giữ lại chức lớp trưởng rồi, đe nẹt nó mới dễ, miệng nhà quan có gang có thép chứ roi mây thôi ko ăn thua :))))

1 Likes

Ơ ơ… nghĩ gì mà đỏ, mà đỏ cái gì đó :upside_down_face::upside_down_face:

1 Likes

Có 10 số ghép đúng đã có quà rồi nới gì 24 chữ + 1 loạt số. Xuất sắc

1 Likes