🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

may mà bác nói xếp chữ, chứ không phải xếp hình.
Mà bác tên Đào ạ? Em là Lê Mi. Hoa cả.
Cẩn thận chị em vặt trụi đấy, chị em không thương hoa tiếc ngọc gì đâu.
(thông cảm giờ đang phải học bợ đỡ để xin chân cầm sổ đầu bài :smiling_face: )

1 Likes

ship em tô PHO tái - 2 chứng anh hề ơi

1 Likes

Hôm nay anh không nhắc KBC vì bên nhà đó có lão chí phèo cứ lảm nhảm. Anh bực quá. Bán hết một mớ.

4 Likes

Em chưa có hàng bữa tối nhé. Vẫn đang thái hành mà cay mắt quá

1 Likes

bé có biết ‘’ Bạch hải đường’’ khum - chệ là ‘’ đào hải đường’’ cũng ngang ngửa thía á

4 Likes

Ý bác là ăn tào phớ ấy nhỉ. Chứ em cũng thích ăn phở: không thịt, không hành, không nước lèo…
Thơm! :grinning:

1 Likes

Giờ đến cuối tuần tranh thủ lúc tranh tối tranh sáng mua hàng trả lại.

6 Likes

PHO của em không dấu cho nó …tây haha, chỗ em phụ vụ từ A đến Á luôn

1 Likes

dạo này thầy có gì lo lắng chăng…thế nên tâm không tịnh lắm…thương thầy :crazy_face:

2 Likes

thế k đc tới ớ à anh hề…em thít ớ cơ

1 Likes

tốt quá, cứ từ vươn thở đến tiếng thơ là em biết món Phở 24 này rồi.
Không chích điện nhé. :woozy_face:

2 Likes

ơ anh giận lãng khách chém anh Tâm MNL à? Tội anh Tâm quá đi :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes: :kissing_closed_eyes:

3 Likes

Giận là cái cớ thôi chứ mục đích chính của anh vẫn là đảo danh mục từ chỗ lợi nhuận cao sang cho lợi nhuận thấp và đề phòng những cú đạp bất ngờ.

4 Likes

Tính anh thật hay. Biết quý tiện.
Cho em giữ sổ đầu bài nhé. Em hứa ngoan, không bàn chia hành lý nữa ! :smiling_face:

3 Likes

thầy lại dạy hư học trò rồi,…ai lại dạy giận cá mang thớt ra làm cái cớ … :crazy_face:

3 Likes

em trêu anh thôi chứ em biết anh đời nào để cảm xúc quyết định thay anh :)))

3 Likes

24-7 bác nhé, đun điện cho sạch nhưng bị cắt luân phiên chuyển sang đun than rồi, nóng như cái lò

1 Likes

thế thì trình “vĩ mô” của bác hợp đi buôn đậu hũ rồi.
Bác cứ quảng cáo: đến với chúng em, các anh sẽ nhễ nhại mồ hôi.
Quả có thế thật!

1 Likes

bác với Emil nói chuyện với nhau thì cả làng não xoắn từ bên trái sang bên phải rồi lại từ bên phải sang bên trái :)))))

3 Likes

Anh đang gián tiếp nhắc mọi người cẩn trọng đó. Thứ năm thứ sáu sẽ không dễ thở cho mọi người như ba phiên đầu tuần đâu.
Anh hạ 50% phân, anh Tâm rồi đó. Thậm chí có mấy đồng của heo ăn sầu riêng cũng chốt xong sau đó mang qua cúng CEO đó. Hạ 30% PVS.
Chỉ duy nhất ANV là tăng tỷ trọng thôi.

6 Likes