🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

trên Quận có công an Quận ý🤣

2 Likes

Thôi nghỉ đi, nói nữa ng khác tưởng 2 em vào đây chỉ để cưa thầy đấy :))))

2 Likes

làm trẻ con khổ thật, chưa đến tuổi để biết thuốc gì luôn. :frowning:

1 Likes

Thuốc paracetamol á bé

1 Likes

Ủa, có lời nào tán tỉnh luôn hả chị :cry:

2 Likes

Chứng Mỹ tăng mạnh. Dầu Brent Biển Bắc vượt 80 rồi. Thôi xong, lỡ hẹn cùng Bơ Sầu Riêng tại tuổi được phép cưới nhau rồi. Bơ ơi là Bơ!

5 Likes

Là c thì c ko muốn bị hỏi kiểu đó :smile:

1 Likes

hú hú, xem ra tối nay ngủ mơ về múi này múi kia được rồi. :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Éc… chị nhạy cảm quá thui :crazy_face:

1 Likes

E thấy ảnh im lặng nói sang chuyện khác thì e tự hiểu nó có nhạy cảm hay ko mà :)))

2 Likes

Dạ, thầy thật nà có cô học trò ngoan… hehe

1 Likes

Thôi bỏ đi e

1 Likes

từ hồi mình bợ đỡ xin được chức giữ sổ đầu bài đâm ra cũng tự thấy đạo mạo hẳn.
(ngồi ngay ngắn chỉnh cái cổ cồn tẹo cho nó đứng đắn :joy: )

2 Likes

Hôm nay có một người rời xa chốn thị phi nên anh cũng muốn để lòng yên lặng không muốn thị phi.

6 Likes

Mornie utúlië
Believe and you will find your way
Mornie alantië
A promise lives within you now …

2 Likes

Em chỉ thắc mắc là “ hông bé ơi, anh có vợ rồi” mà thầy vữn chăm lo cho mí chị em bỉm sữa, thật đáng ngưỡng mộ thui, chớ em có ng eo rồi, ngon hơn thầy nhiều… haha

1 Likes

Trinh trc cũng như ảnh đó. Nếu ai cũng có lòng ngờ vực người khác thì bảo sao nhiều ng tốt ko dám tốt nữa đó em.

2 Likes

Who can say where the road goes
Where the day flows, only time
And who can say if your love grows
As your heart chose, only time…

2 Likes

Anh ý đáng trân quý mà, một ng có gia đình, nhưng vẫn bỏ sức giúp đỡ ng khác thành công, đán trân trọng, em cũng k theo hàng của ảnh, đôi khi trùng thì chém gió vui vẻ, tính em lạ đời lắm, ng nào thích thì dù chết cũng sẽ theo, còn k thích dù có vàng có bạc cũng mặc kệ à

3 Likes

Ok em, c luôn tôn trọng quan điểm và cách sống của mọi người và c hi vọng mọi người cũng thế :smile:

2 Likes