🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Chuẩn bị có mốc mới nha mọi người.

4 Likes

tỉnh lại đi cho nhà bên kia vui vẻ lên chút, em đến mệt với việc tâng nước ngoài, mắng T+ rồi :))))

Anh không thèm về nhà đó luôn. Xem như bỏ hoang một thời gian.

Gió đang đổi chiều.
Xe Mercedes Toyota lại xanh mà xe máy lại đỏ.

3 Likes

Có ai có ASM không vậy?
Sau bao nhiêu ngày vất vả thì em nó lại vượt 11.5 định mệnh mà anh nói.
Nó có thể có nhịp tăng tốt đó.
Ai thích thì nhích. Anh mê ANV hơn.

4 Likes

Em vẫn còn 1 ít ASM đây ạ, vẫn đang chờ em ấy leo dốc từng bước một

4 Likes

em cũng thích cá to nhiều nạc đẫy mồm hơn :))))

3 Likes

Con Bơ chạm đỉnh 1 rồi đó bác. Chốt lời từng phần. Hộp Darvas Trinh hiếm khi sai lắm.

4 Likes

Em cũng chốt 1 ít .4 rồi ạ :wink:

2 Likes

Anh hiểu cái style của em.
Thích cái gì nó đẫy mồm.
Mà đẫy là đầy, là ngập đúng không em?

1 Likes

Phục nhất em @Bernice chốt được giá tốt!

5 Likes

Lỡ duyên với Bơ Sầu đoạn e đẹp nhất tuổi 18 … Hẹn em kiếp sau ta gặp nhau :stuck_out_tongue:

3 Likes

đúng anh :)))

2 Likes

Chúc mừng chị Bơ nhé. Kiên nhẫn luôn có quá kim cương nè :gem: :gem: :gem:

5 Likes

úi dùi :laughing:
tốt lắm đâu anh,

5 Likes

Lệch 1 2 line không tính nha em.
Quan trọng là em đoán ra được giá đó để đặt trước. Riêng con này em giỏi hơn cả một người vừa rời xa chốn thị phi. :+1:

4 Likes

có mã nào, cho em mua oánh T+ được không bác?

RSI 75±2 sẽ chỉnh một nhịp
Anh tiếp tục giữ quan điểm này trong phiên chiều.

• Hàng khuyến nghị thủy sản đang tốt, dầu khí có lúc tăng lúc chùn xuống. ĐTC vẫn đang chờ vượt đỉnh.
  • VNI mở gap nhỏ phiên sáng và duy trì đà tăng suốt phiên này. Tạm kết với mức 1,161.07, chỉ cách đỉnh có 1.73 điểm mà thôi.
  • Thanh khoản khá tốt với hơn 8k tỷ sàn Hồ.
  • Nước ngoài… ngạc nhiên…mua ròng nhẹ 71.7 tỷ.
  • Đóng góp cho sự tăng điểm sáng hôm sau có lẽ là GAS với tin tức hỗ trợ từ các dự án LNG.
  • Dòng CK cũng tạm ổn với màu xanh nhẹ từ VCI, SSI, VND…
  • BĐS cũng phân hóa với nhóm từng bị giải chấp vàng, DIG xanh và đương nhiên CEO đỏ.
  • Nhóm APEC có phiên xanh thứ hai rồi. Cảm giác chắc bị gom hết hàng hay sao ấy. Em không khuyến nghị nhóm này.
  • Nhóm dầu khí với sự hỗ trợ từ giá dầu tăng đã giúp BSR lần đầu tiên quay lên 18.5 sau bao lâu không nhớ nữa. Nhìn có vẻ ẻm đang tạm thỏa mãn. Các cổ còn lại như PVS, PVD, PVC đều vàng một cách…có chủ đích. Chờ đó đi.:grin:
  • Nhóm thủy sản với ASM, ANV, IDI tăng tốt. VHC thì lình xình. Có lẽ sẽ còn bùng nổ cho nhóm này.
  • Nhóm hóa chất phân bón với sự vươn lên của DCM, DGC, DPM, DDV… rất ngọt ngào cho dòng phân. (:face_vomiting: Phân mà dùng từ “ngọt” được sao Tuyết?)

Nhìn chung, lực cầu trong phiên không có sự suy yếu rõ rệt trong suốt buổi sáng mà dường như cảm giác bán ra mất hàng là có thật. :sob:Không lẽ tiền bên ngoài đợi nhiều lắm?
Nhưng…
Vẫn phải thận trọng ở mức cần thiết.
Chúc ăn trưa ngon miệng.

9 Likes

Không có bác ơi.

2 Likes

cảm ơn nha!

2 Likes