🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Cầm sổ đầu bài là chức rất dễ nhũn não. Mật chỉ thế này lại phải liên tưởng. Xong lại đỏ mặt!

2 Likes

Trong đt của ai đó ạ :rofl:

1 Likes

à, em đang hỏi bác bán phở thạo chuyên môn thì cái môn “nhấp nhả nhấp nhả” ấy nó là ở Húc hay Múc hay Xúc nhỉ.
Em thì cứ thấy như cái môn thể thao gì ấy. :joy:

1 Likes

Ôi giời ơi, thôi em không khen chê gì nhé

1 Likes

Cái này là:" trên rung rung dưới sướng sướng, trên sướng sướng dưới đau đau" bác ạ

1 Likes

ô, thế hoá ra là cái môn Tuấn Ngọc “rung một góc giường” ạ? :smiling_face:

1 Likes

Em thích suy nghĩ của bác nhưng em đang nói đến bộ môn câu cá. Còn nó có phải là môn thể thao không thì em ko rõ

Thôi em lại đi thái hành đây sắp bữa tối rồi. Chúc cả nhà an lành

1 Likes

2 người này tung hứng thật ăn ý, em ngồi nghe mà cười đau cả bụng :)))))

2 Likes

Không còn gì để nói cho sự hưng phấn bất thường của VNI nữa rồi.
Chắc chắn là đã cho dùng thuốc kích d, lộn, kích thích rồi.

• VNI đóng cửa với mức cao nhất ngày tại 1,165.57 với một cây nến cường lực mạnh mẽ.
  • Chỉ số RSI đã lên sát vùng anh lo lắng: 74.24 có lẽ nhiều người sẽ lầm bầm chửi rủa vì anh cứ RSI 75±2 hoài nghe mà mệt mỏi. Ai thấy phiền cứ bỏ qua nha.
  • Thanh khoản trung bình với hơn 16.5k tỷ.
  • Nước ngoài quay đầu mua ròng 218 tỷ. :grin:
  • Bức tranh bên dưới thay cho việc tổng kết theo dòng.
  • Highlight thêm là nếu phiên sáng BĐS khá lình xình thị phiên chiều bất ngờ phi mã. Ngay cả một chàng trai 20 tuổi bệnh lâu ngày như CEO cũng bừng sức sống trở lại.
  • Họ APEC thì buổi chiều đã giảm đà tăng và thậm chí IDJ còn đỏ, API vàng.
  • Phân bón, hóa chất thì DGC mạnh như súng, DCM lần đầu đóng cửa tại 28.5 sau…bao lâu em quên rồi.
  • Thủy sản tăng khá với ANV lần nữa vượt lên 38. VHC cũng tăng nhẹ trong khi ASM tăng hơn 3%.
  • Dầu khí khá êm đềm với PVS tăng nhẹ, PVD cũng nhẹ như PVT. BSR đang mỉm cười thỏa mãn, lên đỉnh rồi đó.
  • Nhóm ĐTC và BĐS KCN thì cũng góp màu xanh nhưng không dữ dội. Có lẽ hai nhóm này chờ đợi điều đặc biệt ở phiên sắp tới.

Chúc mừng đỉnh cao mới của VNI trong năm 2023. Nhưng hãy chờ đó, đỉnh này sẽ biến mất sau phiên ATO ngày mai. :sunglasses:

6 Likes

Trả lễ em.

7 Likes

IMG_2266

Tặng bác. Em đi thái hành thật luôn

7 Likes

I am so moved, thank you :kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart:

4 Likes

Cảm ơn bác Hề nhiều nhiều :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Ồ, thầy nay cũng đi “ tát ao” bắt cá à, em thì bắt từ hôm qua rồi :rofl:

6 Likes

Chị linh nhìn xinh nhể, gái HN cô nào cũng thấy xinh và duyên

5 Likes

Thầy bắt từ hôm qua, em cầm sổ đầu bài có ghi mà.

5 Likes

Anh không có tát hôm nay nha em.
Anh mua nhầm ATC hôm qua nên khóc suốt đêm.

5 Likes

Thế k bảo để chị em trên này thay nhau an ủi thầy :crazy_face:

3 Likes

Làm gì khỏi.
Chiều hôm qua anh la làng lên “chết anh” là suýt chút nữa người ta tưởng hấp diêm tập thể rồi.

3 Likes

nhìn vậy … nhưng mà hung tính lắm đấy. Le te chị ấy nện, lộn, táng cho không trượt phát nào luôn.
(em giữ sổ đầu bài nên phải học ngoại ngữ của Thầy TYPN em ) :joy:

2 Likes