🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Dù thế nào nó cũng là trẻ con, chỉ được quyền nhắc nhở. Không được quyền đánh!

Thôi, theo truyền thống người da đỏ, từ nay em sẽ đặt tên chị là Linh tua rua nhé.
Tua rua như râu quai nón luôn!

2 Likes

Gọi là quyền của em và trả lời hay ko là quyền của chị :laughing:

2 Likes

Thầy cứ vào - ra nhịp nhàng thế, thảo nào các chệ của em cứ tung :rose: cho thầy suốt ngày lẫn đêm, thầy quá đỉnh :stuck_out_tongue_winking_eye:

3 Likes

Nghe có mùi hờn dỗi vì thầy bán em CEO yêu quý đúng hem :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

không có mợ chợ vẫn đông… hé hé

3 Likes

Đúng vậy nên lớp phó trật tự đừng vì thế mà trách thầy nha. Chẳng lẽ tình thầy trò có còn bền lâu chỉ vì…5k ceo :rofl::rofl::rofl:

3 Likes

Lớp trưởng kì ghê, lớp phó khen thầy mà lớp trưởng cứ nhạy cảm, 5k CEO không bằng lớp phó mua cố :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Lớp phó giào ghê :star_struck::star_struck: mời em lên ngồi ghế hiệu trưởng luôn :)))))))

2 Likes

Phải học xong, đc cấp bằng đang hoàng mới lên hiệu trưởng đc chớ, lại vượt cấp thì k hay cho lắm á lớp trưởng :stuck_out_tongue:

2 Likes

Hoá ra lại 1 case con Chủ tịch đi làm nhân viên để học việc giống a Hùng Huy acb :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Nhà nghèo nên giả vờ tuy toe vậy thôi á :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Cuối tuần em đi nhổ cỏ, chăm hoa đây! :yum:
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nha!

5 Likes

Nhã quá em, phải mõm sói ko nhỉ?
Btw, vườn rộng nha. cổ đông CEO ai cũng giào, đúng tên CEO mà =)))))

3 Likes

Ở quê mà chị ơi! :stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes::stuck_out_tongue_closed_eyes:
Hoa ngọc hân chị ạ! Mõm sói em cũng thích mà ko hợp khí hậu chỗ em nên trồng ko đc :blush:

4 Likes

Hoa đẹp và thơm em ơi! Chị lại biết đến nó với cái tên violet, sáng nay c ra vườn cũng thu hoạch được một bó hoa rất thơm :smiling_face_with_three_hearts:

4 Likes

Hoa mõm sói đẹp nhưng ko thơm mạnh như violet. Hoa này đi ngang qua vướng tay vào cũng thơm á

4 Likes

C ko biết hoa này :smile:

2 Likes

Hoa của c là huệ Pháp nhỉ, có màu tím nhạt e rất thích.

E chỉ biết loại violet này, ngoài Bắc hay cắm cùng dơn, thược dược mỗi mùa Tết đến, nó ko thơm :smile:

3 Likes

Hii. Hoa violet c nói là violet cổ, đúng là cực thơm vì nhiều tinh dầu. Hoa em chụp cũng cg có tên violet mà là violet nhật mà ko thơm - điểm phân biệt là violet cổ có lông trên thân (em trồng cả 2 :relaxed:). Còn tên violet chuẩn là như hoa c @Linhht chụp nè!

3 Likes

giờ c mới biết có em violet nhật đó, hèn nào có lúc thấy hoa ko thơm,

2 Likes