🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Hê hê my dream garden nhưng e ko muốn chăm đâu, e chỉ thích hái hoa vặt quả thôi :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Chỗ c bơ trồng nhiều, dễ sống, mọc ven đường cũng cho nhiều quả, chắc hợp khí hậu

3 Likes

Phải chi có dịp chị D mời chị em mình ghé thăm dream garden để hái hoa, vặt quả nhỉ? :laughing::laughing:

3 Likes

Sẵn lòng luôn,

3 Likes

Bơ cg là món khoái khẩu của c, có khi ăn bơ không thay cơm cg đc, đến nỗi tên ở nhà của con trai là Bơ đó :))))

3 Likes

Ui vậy hả, đến mùa nhà c ăn ko hết phải mang đi cho khắp nơi :sweat_smile:

3 Likes

Hihi. Em măm măm. Chúc 2 chị em cuối tuần vui vẻ nha! :kissing_heart::kissing_heart:

2 Likes

Anh mua chỉ là tai nạn. Anh bán khi hàng về như đã hứa. Lỗ lãi gì cũng bán. Anh không có nhắc rằng anh đi chợ với ai hay kêu ai phải đi với mình. Em nói với thành ngữ đó là đang trách móc anh rồi đó. Không vui chút nào. Anh sẽ không nhắc đến con này nữa.

4 Likes

May là a ko mở nhà riêng cho con đó :joy::joy::joy:

2 Likes

Chính xác. Có nhà riêng cho nó chắc phái đóng cửa sớm.

6 Likes

Úi, anh coa hiểu lầm gì đó chăng, chị Linh bảo em giận anh vì anh bán, mà anh mua hay bán có liên quan gì đến em đâu ạ, giận chắc em giận hết cái F quá :rofl::rofl::rofl:

2 Likes

Không nhắc nữa nha em.

3 Likes

Vâng, em cũng k muốn nhắc làm gì tự dưng ai cũng đổ vạ em giận dỗi, em đâu rảnh :rofl::rofl:

2 Likes

Thế hoá ra tại c nhiều chuyện rồi :joy:

Trên này mọi ng ko ai nhìn thấy mặt nhau, ko nghe đc giọng nhau nên tất cả đều chỉ là đoán ý đối phương dựa vào câu chữ nên cố gắng viết sao cho tránh hiểu lầm nhất có thể nha e. Chị nhiều khi nói xong mà thấy lời nói của mình có thể làm ng khác suy nghĩ c cũng phải ib để giải thích or xin lỗi đó, e biết rồi mà :wink:

3 Likes

Hehe, em cũng giải thích cho chị rồi mà, trên này vui vẻ thôi, em cũng k muốn gây phiền phức , hay tạo xì căn tin rì cả nè, nên chị k cần phải đoán ý của em đâu…thầy Tuyết rất tốt, em khen suốt mà… vui vẻ hoan hỉ chị nha…

3 Likes

C cg ko biết phải nói sao nữa, nhưng mỗi người có 1 độ nhạy khác nhau nên ko phải cái j e thấy bt thì cũng là bt đối với người khác. Mà thôi, lần sau c sẽ rút kn ko đoán ý của e nữa.

3 Likes

Đoán ý thầy Tuyết để múc cổ phiếu thôi, em còn chẳng đoán đc em nữa là :crazy_face: chị cứ đề cao em quá em lại ngại :rofl::rofl:

2 Likes

là c doanh siêu đáng yêu là linh đó và là siêu trò của thầy snow iem

3 Likes

Bác nói j e ko hiểu? Sao bác lại quote đoạn e khen lan huệ c Doanh trồng rồi lại nhắc tên c Doanh và em? :face_with_monocle:

2 Likes

a tuyết suy tư thế sự. khách đến nói lòng mình về e gái doanh đẹp và trò yêu linh để ảnh zui. thế mà hông hiểu

2 Likes