🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

Cái này thì em yên tâm.
Não anh phân biệt rạch ròi công tư lắm.

8 Likes

Được thả cho đến khi bị bắt lại.

5 Likes

Điều gì sẽ xảy ra nếu chiều nay diễn biến như chiều thứ Sáu chỉ khác một xíu ATC thôi?

6 Likes

Anh nói khác một xíu mà thành khác 1 trời 1 vực pk ạ? :sweat_smile:

4 Likes

Anh cứ thấy nó sượng sượng thế nào ấy nên phải cho mình một cú véo thật đau mà tỉnh táo.

6 Likes

Cũng may anh véo mn 1 cái! Đôi khi mọi thứ lại xảy ra vào lúc mình ko ngờ tới nhất, nên tranh thủ giờ nghĩ trưa cg phải tính trước kịch bản này thôi ạ! :neutral_face:

7 Likes

FA của VNI đang có quá nhiều thứ tốt nên chắc không bàn. Nhưng vẫn phải lưu ý cực lạc sinh bi.
TA của VNI thì tốt xấu đan xen.

• RSI đang ở trong+10% của vùng quá mua. Thường dòng tiền suy yếu là sẽ phải chỉnh. Thực tế phiên thứ Sáu tuần trước đã chỉnh một lần rồi. Nếu đẹp sẽ cần chỉnh thêm lần nữa và rút chân cao lên khỏi điểm cao nhất 1,173.33 hôm nay sẽ tạo hiệu ứng fomo cực mạnh.
  • Dãi BB đang được mở rộng cho thấy xu hướng tăng giá trung và dài hạn.
  • Các đường MA20 đang trở nên quá xa xôi so với mức điều chỉnh nên đảm bảo độ tin cậy cho quá trình đi lên.
  • Phiên sáng nay VNI không có gap và chỉ số luôn giữ được mức xanh là điều may mắn. Phiên chiều có lẽ sẽ có đỏ.
  • NN mua ròng 120 tỷ sàn Hồ.
  • Thanh khoản ở mức trung bình khi đạt chưa đến 8.4k tỷ phiên sáng. Phiên chiều nếu có những cú nhồi như phiên thứ Sáu làm cho thanh khoản cao lên hơn 20k tỷ thì có lẽ nên ưu tiên giữ thêm tiền.
  • Dòng CK sáng nay khá mạnh với kỳ vọng kết quả kinh doanh.
  • BĐS cũng khá tốt mà em không biết lý do gì.
  • Nếu VNI có chỉnh sâu thì hàng ưu tiên của em vẫn là ANV, PVS và đương nhiên là KBC với VCG.

Chúc buổi trưa ngon miệng!

11 Likes

Thank anh, anh vất vả quá, vừa đi họp xong lại phải ngồi viết tổng kết cho mn. Anh nghỉ ngơi ạ :smiling_face_with_three_hearts:

7 Likes

1 Likes

Ơ.tím nhiều vậy.mọi người đợi e với. :stuck_out_tongue_winking_eye::sweat_smile:

4 Likes

77.03

8 Likes

40% tiền mặt.

3 Likes

hic hic, trong lúc em canh mua thì anh canh bán :)))

3 Likes

Dcm về lại 27.x rồi anh ơi, lại canh mai vào hàng

3 Likes

Bán để đón ATC.

4 Likes

Cần thêm thời gian nha em.

3 Likes

E vẫn còn ít tiền chờ vợ anh ạ.

3 Likes

Mà kiểu này là trượt anh Tâm rồi anh ơi.

3 Likes

Cứ bình thường thôi em.
Mất anh Tâm thì yêu anh Tới.
Anh Tới mà không tới nữa thì yêu anh Tùng.

2 Likes

Yêu thêm nam em được không anh ơi.

5 Likes