🎧 Cho Người Vào Cuộc Chiến - Dọn tổ đón đại bàng

E cũng mới thò 1 ngón hà. :tulip:

2 Likes

Kết quả đọc lệnh offline với GMD.

• Lệnh mua TB gấp đôi lệnh bán ==> khuyến nghị gia tăng tại vùng 56.5±0.5
7 Likes

Cám ơn anh đã nhận oder của em. Nay e thò nửa ngón. :stuck_out_tongue_closed_eyes:

4 Likes

Haha multi-tasking man :))) nhưng mà e thấy hơi áy náy vì chiếm dụng thời gian dành cho gia đình của anh đấy :sweat_smile:

4 Likes

Và KBC.

• Nhỏ lẻ bỏ chạy khá nhiều. Có 3k lệnh bán dưới 10k.
  • Tay to cũng bán ra khá lớn. 133 lệnh bán dưới 50k, 3 lệnh bán dưới 200k.
  • Trong khi lệnh mua đang khá dè dặt chưa bằng 1/2 lệnh bán.
  • Cần theo dõi thêm tại MA20.
5 Likes

Bình thường thôi em. Anh thấy ổn anh mới làm. Tự do mà em.

5 Likes

bác view giúp VND, liệu sau pha tin đồn thì giờ đã quay trở lại trend tăng chưa ạ?

3 Likes

:kissing_heart::kissing_heart::kissing_heart: tìm cả ttck này chắc ko có người thứ 2 như anh. Anh đúng là too good to be true nên mới bị nhiều người nghi ngờ đó :)))))

2 Likes

Em không dám nhận định VND nha bác.
Hôm trước bác hỏi em DGC xong rồi bỏ của chạy lấy người. Giờ còn quay lại hỏi VND nữa thì em thiệt là ngại hết sức.

4 Likes

Haha. :grinning::grinning::grinning::grinning:

1 Likes

Quan niệm của anh “cho đi tức là nhận lại” mà.
Rõ ràng anh đang nhận lại rất nhiều mà.

6 Likes

Vâng, rất nhiều phiền phức :rofl::rofl::rofl:

1 Likes

Cũng nhiều niềm vui tiếng cười và sự ngưỡng mộ mà chị.

3 Likes

À sau mùa audit của anh nếu có hôm nào rảnh anh viết về đạo Phật của anh đi, e cá là Bernice đang chờ đó :rofl: em ko theo Phật hay tôn giáo nào cả nhg cũng muốn tìm hiểu xem có bổ sung đc chút nào vào hệ tư tưởng của e ko :smile:

1 Likes

Sau mùa audit là cuối tháng 9, anh sẽ nhận một dự án lớn nên khả năng anh sẽ cực kỳ bận rộn.
Anh đang cân nhắc khả năng có làm được điều đó một cách tốt đạo đẹp đời hay không. Nếu không đủ tốt và không đủ đẹp anh sẽ không làm.

5 Likes

À vâng, bận thì thôi ạ. Dù j a cũng phải làm việc chính trc, a có mặt cạnh tụi e như này là quá tốt rồi :smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts::smiling_face_with_three_hearts:

1 Likes

Chúng ta còn nợ ảnh nhiều lắm, chưa biết làm sao để trả nổi đây :cry:

2 Likes

Kết quả độc lệnh với VCG ==> cân bằng giữa 2 phe mua và bán. Lệnh mua nhỏ khá nhiều và lệnh bán lớn nhỉnh hơn một chút.
Hôm RSI của VCG có lúc lên vùng 75 và đã không chịu nổi nhiệt phải hạ cao độ xuống cuối phiên. Điều đó một phần xuất phát từ một cái tin vô thưởng vô phạt bị xuyên tạc thành tin xấu. Vùng 22±0.5 đang là hỗ trợ cho việc mua mới.

Anh tự thưởng số đẹp cho mình.
Screenshot_2023-07-17-21-07-55-276-edit_com.android.chrome

12 Likes

Vậy cố đạt mục tiêu ảnh đưa ra đi chị. Chứ ảnh chắc khum cần mình trả nợ tình đâu. :grinning:

1 Likes

Haha anh đúng là multi-tasking mà, vừa viết bài mà ko quên ngó số :heart: nữa, e thường làm việc j chỉ tập trung 1 việc nên hay bỏ lỡ việc canh tim vì mải buôn :joy::joy::joy:

2 Likes