Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Em Đang trẻ quá. Tham vào đông tiền sớm, chưa hiểu TT tài chính. Cẩn thận hộc múa mồm chết đó

1 Likes

Lãi thì phải cho mày biết ah

Thầy đã bảo muốn giàu ăn nhiều thì phải có thời gian.đã tin tưởng DN tin tưởng A7 tin tưởng cổ phiếu mình chọn thì cứ ôm thôi .cứ phải xoắn .
Cứ thử cầm CEO DIG hết năm 2022 xem nào .mà thấy các cụ xuống tý kêu ầm ĩ lên .

4 Likes

Em là con gái ah. Nếu em xinh thì làm kèo đi, nếu dig về lại 5x a tặng em trăm củ, nếu không về 5x thì đi chơi với a một đêm thôi, có gì anh tư vấn đầu tư cho.

Hỏi tham khảo thôi
làm j căng vậy bạn

Lạy cụ cơ hội vl :rofl::rofl::rofl::rofl: .em nó vẫn nhỏ :rofl::rofl::rofl:

1202B
CÒN CÃI THÌ CÒN PHẢI BÁN NHÀ, KAKAKA

Mọi con đường của dòng tiền kết cục có hậu nhất vẫn là bất động sản, vậy tại sao không mua khi thị giá nó còn rẻ so với giá trị thực. Bđs chiếm 99% NAV

Dm nhà m , 20 cây sàn thì tao sợ wa , tao ị đầy vào đầu mày, sợ và sợ …huhu

1 Likes

:rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl: :rofl:

Vklll cái bọn môi giới mở room thu phí, lại đi kêu hàng A7 đa cấp kkk

Bên ngoài thị trường bất động sản đang sốt, tuy nhiên cổ phiếu bđs mới bị bán tháo mạnh, tâm lý ndt còn e ngại chưa dám giải ngân. Dự là đến cuối tháng khi tâm lý nhiều ndt ổn định hơn thì cổ bđs sẽ bước vào con sóng mới mạnh mẽ hơn trước!

1 Likes

Á L7.khỏe k

cổ đất nào cũng có thể xem xét mua được rồi, trừ hàng bơm thổi A7 đang quá cao

Ai bắt mày mua! Biến đi chỗ khác chơi nhé

Đủ cao rồi nâng lên rồi lại hạ xuống

tao với mày đọ tài khoản không con tó

1 Likes

Múc VHM đúng k? :grinning_face_with_smiling_eyes: chú em định chim lợn để múc trộm CEO của các anh à? Thấy Phú Quốc mở cửa ra cháy khách du lịch chưa? Thấy Vân Đồn là nơi nghỉ dưỡng và ptrien kinh tế của miền bắc trong mấy năm tới chưa? Từ HN về Vân Đồn giờ ngồi oto ngang chạy bộ 10km đến đó chú e. Ngồi mà chim lợn

Kkkk

33 Likes