Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Chim lợn nhìn CEO DIG thèm bỏ mẹ nhưng cứ giả vờ :))

GIỮ HÀNG - KHÔNG NHẢ 1 CỔ NÀO - SỌC RA CỔ NÀO NUỐT CỔ ĐÓ - CỔ ĐÔNG DIG THIỆN CHIẾN - ĐOÀN KẾT TẤT THẮNG
Anh em cổ đông DIG quyết tâm không nhả cổ. Ai gom được tiền thì nuốt cổ. Ai không gom được tiền thì giữ cổ thật chặt không nhả. Các anh em trải qua 11 cây sàn rồi thì giờ chỉ là rung cây doạ khỉ nhé. Muỗi đốt inox. Sọc đang quẫn quyết sọc tiếp để đạp DIG. Anh em cố gắng giữ thành quả để Sọc phải mua lại giá cao trả kho. Mà không cho mua lại luôn như Game Stop xin thua cũng không bán cổ luôn. Anh em hãy nhớ Sọc nó táng anh em DIG 11 cây sàn nó có thương tiếc anh em đâu. Cho nên giờ là lúc cho sọc ăn lại 11 cây trần. Anh em DIG cố lên :kissing_heart::kissing_heart::v::v::kissing_heart::kissing_heart:

Anh em nên nhớ
VHM từ 13x giảm còn 6x-7x-8x
CII từ 6x giảm về 2x-3x
DXG từ 4x về 2x
Chiết khấu 50% đấy ai nói gì không mà chỉ bâu vào DIG- CEO - L14 thôi là đủ hiểu mình cầm kim cương rồi
NÊN KHÔNG NHẢ KIM CƯƠNG - GIỮ THẬT CHẶT

5 Likes

hay lắm còn đạn thì gom chiến tiếp thôi ae ơi, k thì giữ hàng thật chặt, 2 phiên nữa là đội sọc ra đi rồi

CEO mua đi anh em giúp nhau kéo CE đi…mua CEO là giàu sang phú quý

Múc mạnh CEO đi anh em

Không nói nhiều nay và tuần tới DIG, CEO,L14 nằm sàn

Múc tất tay CEO đi anh em…giúp nhau kéo CE giết sọc đi

1 Likes

Ai có đạn thì múc.ai có cổ thì ko nhả.xem chúng nó làm gì.ae tay to vào múc đi trấn an nhỏ lẻ chim bé bán chạy hàng.

Hnay nó lợi dụng tâm lý cuối tuần, đánh ngay đầu phiên. Nên phải vào hô sớm.

Bán đỏ đầu phiên. Cuối phiên nó tím thì lại 2 lần cắt chym rồi.

mãi mãi 1 niềm tin vào tầm nhìn A7

1 Likes

image

9 Likes

Ủng hộ DIG
Ủng hộ A7

6 Likes

Mới 1995 thì lo làm công nhân đi chơi chứng làm gì e ơi

Bọn sọc sáng chất mấy trăm cổ ceo 62 hù ndt nhỏ lẻ ép giá bán xuống

Dự kết phiên nay và tuần sau DiG, CEO, L14 nằm sàn

Hôm qua tất tay còn vài triệu bạc , bán luôn cái quấn ship hiệu mua nốt thôi kk

Múc CEO đi anh em hôm nay và mai auto CE cứng…CEO món quà giàu sang của thượng đế ban tặng

Ae đồng lòng là được.trận chiến vẫn đang rất căng thẳng.cần ổn định tâm lý của f0 nhỏ lẻ tâm lý yếu.tránh bị dọa cho mất hàng.e cũng f0 nhỏ lẻ thôi nhưng điếc ko sợ súng.:slight_smile:

1 Likes

mọi người chú ý L14; CEO; DIG đang kéo xả vì giá quá cao rồi. Ai thích cổ đất thì nên mua VHM, TCH, NBB …