Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

phản biện hay thì còn nói tử tế chứ còn ngu thì chửi thế thôi. mà đa phần là CL, chứ phản biện cái đéo gì. Thằng nào k thích chửi bậy thì về pic nhà chúng mày mà thủ dâm với nhau.

Tao nói chứ t cũng k chửi bậy đâu nhưng lên đây t thấy bọn CL láo lếu quá nên t phải chửi, ta nói đi vs bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy, t chỉ là người trần mắt thịt, chả có lý do đéo gì mà CL vào t phải miệng nam mô với chúng nó cả nhé.

2 Likes

Thầy ko nóng, mà là chửi cho chúng giỏi lên, ngày qua ngày sẽ khá hơn,giàu hơn. Chú ý cuối câu thầy vẫn hoan hỷ với CL mà…kiểu = hố hố, kkkk…đấy

1 Likes

Triệu hồi các chim lợn. Ko có các em chửi nhau, kể cũng buồn :)))

Gáy mạnh lên em, sử dụng hình anh người khác ko phép là đi củi đấy

Chạy để may húp. Xong mày bán chui ah

đấy nói thầy ông nội rồi vào bắt đáy cho thầy ông nội xả lên đầu , nhìn ông công tuyền với thầy ông nội mua maybach hết rồi đó

A7 khích tướng cho đội Sọc khoẻ hơn cho Sọc nhiều hơn Sọc liên tục xong ae cổ đất mua tỉa dần rồi đội Sọc khoái trí tưởng thắng cuộc song đến lúc hết hàng giá bắt đầu sẽ chạy nhanh thôi!!!

1 Likes

hi vọng og đúng.

Loại ngu như mày đã làm đc gì cho đời và anh em chưa?

mấy thằng môi giới kiếm ba cái đồng lẻ . tội nghiệp quá , mãi đéo giàu . giá dig này mà ko mua tất tay mà đi bán có lẽ là người thần kinh

Con C Hó này chạy khắp nơi nhỉ

Trò đéo gì cái loại mày, tin thầy theo phiên à hay theo tuần ???

1 Likes

Thì ông ko ôm để người khác ôm. Ai khiến ông bay vào khóc thuê làm gì

Thì mày đừng có tin, máy bay vào đây khóc làm gì. Nhắn TK anh chuyển cho Lít mai mà đi ăn Phở kkk

Vì đơn giản là người ta tạo Pic để cho anh, em thảo luận giống như nhà mày tổ chức liên hoan bàn chuyện gia đình.

Có khách mời và khách vãng lai

Mày là khách vãng lai vào nhà tao tử tế thì tao mời xơi trà uống nước, ăn nhậu, vui chơi.

Có thằng mà bố láo chửi bới lung tung, nhổ bãi nước bọt giữa nhà mày thì mày phải chửi, phải đuổi khỏi nhà OK ?

Chút đạo lý ấy mà mày không hiểu à ?

2 Likes

Nó là C HÓ thì có cỗ là nó phải chạy vô kiếm khúc xương thôi Bác

Đám cỗ nào chẳng có mặt từ DIG đến CEO phải không ạ :sweat_smile:

2 Likes

Nhìn mặt thấy đểu cáng rồi

Bọn này là phải tiêu diệt đến nơi đến chốn. Cứ núp thầy hàng CEO, DIG đỏ cái là bay ra hót inh ỏi

1 Likes

Nhiều thằng vào đây chửi loạn như ■■■ phải bả. Cổ chỉnh tí lại nhao nhao lên.