Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

Thực tế ngoài xã hội đây!

Xác định được thị giá, tiềm năng của cổ đất quan trọng. Năm 2022, dự kiến 70% các danh mục đầu tư cổ đất mang lại tiềm năng. A7 đã tìm ra các cổ giá trị cách đây 2 năm, dự kiến càng bơm tiền đầu tư công thì mức độ trú ẩn càng nhiều, tiền vào cổ đất, SSI cũng múc đất, HPG cũng múc đất…ace để ý giá đất tăng khắp nơi từ đô thị đến nông thôn, định giá các cổ đất sau đợt điều chỉnh là mặt bằng tốt tăng giá bước vào chân sóng mới, thực sự sẽ vào tháng 3.

Chia sẽ và nhận định thị trường, các cổ phiếu;Link: Telegram: Join Group Chat

Cổ Đất A7 - NĐT1970 :

dự đoán mai CEO tím lịm

Ôm ceo và dig thì nhiêm vụ chủ yếu là ngồi chơi và đếm tiền nhưng nhiều thằng ngu ko thể làm được… cãi a7 là cãi thiên thời …,

BII tím rồi nhé bác

Vâng. BSR của bác từ ra tết đến giờ tăng bao nhiêu % rồi ah? Ceo ra tết mua giờ tăng có đc 50%

1 Likes

Có vẻ bác PTKT như vậy vẫn chưa đủ trình rồi. Ptkt e thấy nhiều người kiếm nhanh lắm. Trade phải nắm bắt đc cơ hội. Nhìn cái nào cũng rõ ràng ai cũng thấy ko đến lượt bác xơi đâu. Cho nên lúc cổ phiếu đồ thị xấu bác đừng có chê. Đấy là cơ hội mua đấy !

PTKT có ăn được nhưng cũng mệt mỏi lắm! Khó kiểm soát tâm lý trong những cơn sóng ngắn, đầu tư lâu dài theo tầm nhìn vĩ mô vẫn là một lựa chọn sáng suốt nhất!

thằng này cứ tg ptkt là ăn chắc,con bsr lên đc vài giá nó xả cho,ăn đc chục % ko gọi là bản lĩnh đầu tư đâu

Coi mai BSR bung lụa nhé

1 Likes

Oki bác. Qtrong đường dài bác nhỉ. Mai giá xăng tăng đấy :grinning_face_with_smiling_eyes:

Bsr tích luỹ trên vùng đỉnh nhiều phiên rồi chắc tăng thôi. Còn Ceo của e chạy nhanh quá chắc nghỉ, điều chỉnh để bác còn đuổi kịp chứ nhỉ . Hi.

Thực sự hnay e rất muốn Bsr của bác vs thái phạm chayh. Vì nó đc hưởng lợi giá dầu tăng - Cp đồ thị nên ptkt thì uptrend. Nhưng có lẽ cổ đông ko đồng lòng nên nó lại quanh than chiếu tiếp rồi .

BSR quả tạ lắm. Giá xăng dầu tăng mà nó thế này, khi nó giảm cho thì ra bác mất!

Nếu được lựa chọn Dòng P thì e chọn Pvd.

Chiều nay điều chỉnh giá xăng dầu trong nước tăng, mai chạy nhé

1 Likes

Vâng bác. Điều chỉnh tăng ai cũng biết trc mà bác. Bác cứ hô tăng 30 ngày kiểu gì cũng có ngày tăng cho bác

Giá xăng dầu cả trong nước và thế giới tung nóc cả tháng vừa rồi. Mà mấy con Dầu khí có tăng dc gì đâu. Chú ko thấy sai sai à. Quảng cáo gì ở đây nữa. Vấn đề nằm ở Doanh nghiệp có làm dc cái gì dựa vào giá tăng đó hay ko? Nếu ko thì đừng quảng cáo ở đây nữa. Thầy trò Thái Phạm đi ôm BSR thì về đó mà hô. Ở đây là cổ đất, là DIG, CEO. bám ở đây làm gì

Hầm trú ẩn của mày bao nhiêu cây sàn rồi :rofl:

vậy nó mới có lợi nhuận tốt hơn mua đất:D