Chủ đề cực HOT ! CK nhân 10-20 lần tk có khó không ? Đọc đc là giàu nhanh lắm

kkk, CE nên chắc bác buồn lắm hả, thế mà chỉnh cái là vào kêu thương F0 , thương NĐT, thế nhưng đm cổ nó lên , CE, thì lại vài vs cái giọng hậm hực, cút mẹ đi

5 Likes

với tầm nhìn kiểu này chỉ sau 1 chu kì nữa đệ a7 sẽ ngồi kha khá hđqt các công ty trên sàn. đúng là danh sư xuất cao đồ. tốc độ nhân tài sản cực kì khiếp đảm. bọn gà bọn chiên za vẫn ngơ ngác ko hiểu chuyện gì xảy ra

1 Likes

Đây là chuyến tàu dừng cuối cùng ở ga của DIG , CEO , L14 để chờ 1 ngày đẹp trời khởi hành thôi bạn ạ ! Trước khi tàu xuất phát sẽ làm thủ tục soát vé , ông nào vé xịn, mua sớm , cầm đàng hoàng thì mời lên tàu chờ khởi hành . Ông nào láu cá ,mua muộn nhưng thắc mắc nhiều về thời gian xuất phát thì mời xuống để người khác còn lên tàu . Số lượng vé chỉ có hạn mà các cơ quan đã đặt mua hết 3/4 cho nhân viên rồi . Một khi tàu chạy thì đừng hỏi đâu là điểm dừng ? Nó sẽ chỉ dừng khi tất cả mọi người đều về đến chốn thỏa mãn .

4 Likes

Giá đất x2 thì lợi nhuận x4 x5. :star_struck::star_struck::star_struck:

Thầy ơi giờ lam giàu thế nào từ số nợ 1ty 7 với có sẵn 30 triệu tiền mặt ạ :cry:

cảm ơn thầy A7 nhiều, nhờ thầy mà e đã về được bờ ^^

1 Likes

Không có hàng nên cứ ngồi đếm phiên

1 Likes

Sn 85 là bằng tuổi anh trai em.nhưng mà phát ngôn như này thì đéo có tầm làm anh tao nhé.xuống thì chúng mày hả hê mà lên thì chúng mày hậm hực.ko mua cổ này thì biến chỗ khác mà làm ăn.còn muốn cổ giảm để mua rồi ăn mấy chục % thì ngồi đấy mà chờ.bọn bố ko nhả ra đâu.

2 Likes

Phải công nhận Thầy A7 có sức ảnh hưởng quá lớn ! mỗi lần livetream xong biết bao nhỏ lẻ lại bình tâm mà cầm cp dài hạn !

3 Likes

Quá hay

mấy thanh niên này chỉ rình sơ hở để cắn trộm + đầu tư kiểu t+ dỡ nhà người khác là nhanh. doanh nghiệp chưa lớn ông đã đòi ăn. giống như cái cây mới nảy mầm mà ông đã đòi có quả ngọt

4 Likes

Múc xúc húc. Mình chỉ tội cho mấy anh em yếu vía bán đáy. Qua đây cũng mong mọi người vững tin lại đừng để CL, media, báo chí… nó dắt mũi.

1 Likes

Ai Hiểu A7 là giàu , chống lại A7 và chống lại thiên thời là nghèo kiết xác trong thời gian tới khi tiền bơm ra ào ào

3 Likes

Theo thầy e chưa rớt cổ nào

2 Likes

E cảm ơn Thầy A7 nhiều, nhờ được biết đến Thầy mà e mới biết được nhiều điều về ck và nắm giữ chặt những cổ phiếu ăn nhiều lần ạ (CEO). Chúc Thầy và gia đình nhiều sức khỏe, hạnh phúc và vạn sự bình an ạ!

5 Likes

A7 là huyền thoại bây giờ, sau này và mãi mãi …

4 Likes

Nhà đầu tư không tỉnh táo trong giai đoạn này, bị mấy con chim lợn nó hùa vào nó gáy. Tưởng mụ Trang như nào hóa ra cũng đểu như xưa. Cũng Sọc CP, thuê bao nhiêu con nhang nói nói DIG CEO. Mình
Nắm rõ vĩ mô trong lòng bàn tay, chả sợ bố con thằng nào đâu.
Bọn chim lợn chúng m không cẩn thận tiền chúng m hôm nay mua đc bát phở, dĩa cơm sườn. Chục năm sau không đủ tiền mua bó rau muống. Nhớ lời chị nhé!

2007 giá cơm 8.000đ/phần. Giờ bó rau muống BHX bán 18k một bó được vài cọng rau

16 Likes

A7 cho đi kiến thức vô giá ai hiểu được sẽ cực giàu. DIG hiện tại là vua của đất nền, tương lai DIG buộc phải giàu là ý trời ko thể cưỡng được

7 Likes

Dư nợ tín dụng bất động sản vẫn ở ngưỡng an toàn

10-02-2022 - 16:19 PM | Bất động sản

Chia sẻ

BÁO NÓI - 2:45

Dư nợ tín dụng bất động sản vẫn ở ngưỡng an toàn

ảnh minh họa.

Theo các chuyên gia trong lĩnh vực ngân hàng thì tỷ lệ dư nợ tín dụng đối với hoạt động kinh doanh bất động sản trong tổng dư nợ tín dụng (hiện khoảng 7%) vẫn trong ngưỡng an toàn.

3 Likes

a đợi mấy hôm nữa DIG về 35…a tất tay liệu có giàu ko

2 Likes