Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Thầy ông nội nhà mày bán 1 nửa rồi, đảo hàng như rang lạc, các con chiên giữ vững tay chèo nhé. Ngày xưa khi đi đào vàng ở cali Mỹ, những thằng đi đào vàng đa số là chết, còn thằng cung cấp thức ăn, quần áo nhu yếu phẩm thì giàu to. Các con chiên ngoạn đạo ạ.

Buồn cho DIG các bác nhỉ, cứ đỏ miết.

1 Likes

Sắp xanh mạnh rồi bạn, vững tin lên, chiều mai AE đi họp cổ đông cho ý kiến: Phát hành đúng mệnh giá 10k, số 300 triệu cổ phiếu hoặc nhiều hơn càng tốt.

1 Likes

Lúc mọi người chán nản nhất, CL bay rợp trời thì là đáy các bác ạ

2 Likes

lần nào cũng hô đáy ,hô chân sóng từ giá 120k đến giờ, đúng kiểu lưỡi ko xương

1 Likes

Xin giới thiệu với mọi người một cổ phiếu mới rất tốt ạ:

Lợi nhuận bền vững thì tôi mua ACB nhé. Cứ ACB lãi đều mỗi năm 25-35% quái gì phải mất thời gian.

1 Likes

Mua 10 còn đắt chứ sau này dưới 10 bán như điên vì nó chẳng khác gì FLC, ROS…

2 Likes

Em sẽ để ý thêm ACB, cám ơn bác nhé

chắc đang đeo mo và mặt rồi

Quý 2 thấy nhiều anh em bơm thổi book lợi nhuận cao, mà thực ra là từ quý 1 cơ. À mà giờ trường phái doanh nghiệp lãi rồi à? Tưởng trước là trường phái đất để cỏ mọc và tự lên hihi

Thôi xin. Tưởng quan a xin bỏ pht cho cổ đông bớt khổ chứ, pht 10k 20k hay 30k thì tiền anh em vẫn phải bỏ thế thôi vì giá thấp mà tỉ lệ mua lại cao.

Bọn nó thiếu tiền nộp thuế, bọn nó có thể đi tù sớm vì… tóm lại con ceo và con dig nó bị đi tù thì cũng kệ nó. Dưới 10 tính chứ tầm này đang lừa nhau để đổ tiếp cái bô dig ceo.

xúc ko đừng hối hận

Haha hài vãi tưởng mình là nhất! Khổ thân!

Hố hố mài ở dưới hố ga nhà tau à mà biết lỗ lãi. Haha

Ku Vịnh nó chởi cho Ngu người mà chưa khôn ra là sao? Hay chỉ số iq giống nòi coa vậy. Khổ thân

Khôn thứ n thôi. Nhưng không ngu đu 1 doanh nghiệp lãi do định giá lại tài sản đâu ạ.

Dig giờ bán như phá mả nhỉ

Thế vì thế quan a?