Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Ra ven thôi, Hà Nội, Sài Gòn hay các TP lớn khác đều ra ven hết. Cổ đất ven giờ là vua

1 Likes

Các con giời đợi book ln xong thì vào ủn giá tiếp nhé haha. Ai chưa có hàng thì lên tàu nhanh đi không là chuẩn bị phi không thấy đỉnh nữa đâu

Mình ko có dig và cũng ko dự đh này bạn nhé, thông qua như trên đó 100tr cp giá 15k.

“ăn tát giống vụ ăn tát trong thang máy ở Hà Đông” là vụ gì đấy bác

Mời các bác tham khảo ạ

Comment thêm chắc tôi cũng sẽ bị ban nick quá. Mất công.
Bác cứ để ý mấy comment bóc phốt 7 cứ tự động được tháo đi thì hiểu được rồi.
:coffee:

1 Likes

Sắp tới có họp lại ko nhỉ?

1 Likes

chắc ko bác họp lại thì pht giá 10 mất kk

1 Likes

Ơ thế Thầy ơi, SBV có in tiền như thầy truyền bá không? Sao lại lôi sư tổ Buffett vào đây vì sư tổ cực kỳ ghét BĐS (ah mở công ty dịch vụ và môi giới thì có ạ)…Bài gây nghiện mới nhất của Thầy là gì? em thấy nó gồm kể chuyện lịch sử đất tăng và Buffett…Ôi thật ảo diệu :smile:

Cổ đông apg đói mốc mồm dù dòng chứng khoán có con tăng 100%. Đau lòng

Nhỏ lẻ bán hết đi. Lỗ 70% cũng hết.

Giờ mong bán dc là may vài hôm nó bịt sàn cho thì màn trời chiếu đất

Kk bán xong không tiếc nhé

Nói đúng quá nó vào nhột ngay

1 Likes

Thầy lang ôm tiền cổ đông bên l14 đi đầu tư dig ceo giờ lỗ nặng biết ăn nói thê nào đây ,mât hết uy tín

:slight_smile: Nói đúng quá nhột đúng kh páo. Tội báo bán 10ha trên bản đi all in DIG 1xx :rofl::rofl:. Thôi đợi 50 năm nữa Long Tân 15 tỷ $ xây xong là páo ngụm

ha ha khi nào có lời là xuống lỗ là vừa ,đúng hài đầu tư dài hạn

1 Likes

Nể A7 sau khi đọc sách của anh. Tư duy sắc bén, hài hước nhưng vụ DIG CEO này anh sai rồi. Với ban LĐ như DIG hiện nay thì cp DIG về đỉnh cũ đã là giấc mơ Chapi

2 Likes