Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Giá là đang phản ánh kết quả kinh doanh rồi. Để xem bctc tháng 10 ra là biết mặt nhau ngay

Nhục quá a7 ơi

Hình như may vừa đủ số lượng họp á. Pht 100tr cp giá 15.
Chúc mừng ae và số lượng cổ đông từ 50k lên 70k cty có lượng cổ đông áp đảo.

5 Likes

sao tụi CL nói chỉ có 10k cổ đông nhỉ ?

1 Likes

Thông tin của PV, tại ngày 21/3/2022, DIC Corp có 48.279 cổ đông trong đó 48.063 cổ đông trong nước và 216 nhà đầu tư quốc tế. Nhóm nhà đầu tư trong nước có 129 tổ chức sở hữu 38,28% vốn điều lệ của công ty và 47.934 nhà đầu tư cá nhân nắm giữ 59,79% vốn điều lệ. Về phần NĐT nước ngoài, nhóm này sở hữu 1,93% vốn điều lệ công ty, trong đó có 45 tổ chức và 171 cá nhân.

Đại hội thành công tốt đẹp cụ nhỉ?

Bác có thông tin gì mới từ đhcđ ko

1 Likes

Ra ven thôi, Hà Nội, Sài Gòn hay các TP lớn khác đều ra ven hết. Cổ đất ven giờ là vua

1 Likes

Các con giời đợi book ln xong thì vào ủn giá tiếp nhé haha. Ai chưa có hàng thì lên tàu nhanh đi không là chuẩn bị phi không thấy đỉnh nữa đâu

Mình ko có dig và cũng ko dự đh này bạn nhé, thông qua như trên đó 100tr cp giá 15k.

“ăn tát giống vụ ăn tát trong thang máy ở Hà Đông” là vụ gì đấy bác

Mời các bác tham khảo ạ

Comment thêm chắc tôi cũng sẽ bị ban nick quá. Mất công.
Bác cứ để ý mấy comment bóc phốt 7 cứ tự động được tháo đi thì hiểu được rồi.
:coffee:

1 Likes

Sắp tới có họp lại ko nhỉ?

1 Likes

chắc ko bác họp lại thì pht giá 10 mất kk

1 Likes

Ơ thế Thầy ơi, SBV có in tiền như thầy truyền bá không? Sao lại lôi sư tổ Buffett vào đây vì sư tổ cực kỳ ghét BĐS (ah mở công ty dịch vụ và môi giới thì có ạ)…Bài gây nghiện mới nhất của Thầy là gì? em thấy nó gồm kể chuyện lịch sử đất tăng và Buffett…Ôi thật ảo diệu :smile:

Cổ đông apg đói mốc mồm dù dòng chứng khoán có con tăng 100%. Đau lòng