Chủ đề cực nóng ! Ck kiếm vài chục % quá dễ, nhưng để giàu có cả đời, lên đại gia nghìn tỷ và hơn thế phải làm thế nào?

Thiên thời, bơm tiền, động đất sóng thần, giàu sang phú quý

1 Likes

ACE cứ mặc kệ có sóng thần hay ko. Giàu sang ko bao giờ nhanh đc.
Cứ canh thị trường giảm, điều chỉnh mạnh mà mua tích sản. Ko mua Dig, Ceo, L14 hay DXG, CII… cũng đc. Cứ tiim hiểu doanh nghiệp tốt mà đồng hành cùng, tích sản dần… Thị trường có cả trăm mã CP tốt. Cứ tìm hiểu dần dần rồi hãy mua, tuyệt đối tránh Fomo đu đỉnh, tránh margin, tránh các broker lừa lọc ăn xâu tiền…
Hàng tháng trích vài chục % lương canh thị trường giảm, bán hoảng loạn mà mua.

Thiên hạ luôn muốn giàu nhanh. Cứ kệ họ. ACE cứ “ăn chắc mặc bền” muôn đời ấm no

1 Likes

Ừ bình thương, có từ 300 tr lên đến 1k tỷ thôi mà :frowning:

Đa cấp nói phét không biết ngượng mồm thì tiền nhiều lắm, trăm tỷ, nghìn tỷ tiền in bằng mõm , muốn bao nhiêu bao nhiêu cũng có, kk

Họ đánh con ko có thanh khoản, control được thì lên có nghìn tỷ triệu tỉ cũng đc. Tóm lại là L14, DIG, CEO giờ này múc thì chỉ có ra đê mà ở

Bọn CL chúng mày chim thì lắp não vào. Bơm thổi lùa gà gì mà gần như toàn ngành BĐS được, nếu A7 bơm đc như vậy thì lũ CL chúng mày phải gọi cả 9 đời mà quỳ xuống gọi bằng thánh. Nghĩ đúng hài suốt ngày nhổ với ẻ lên dig, ceo, l14 xong tới lúc lại xúc lên ăn. Sống cho nó tử tế vào đừng có hèn hạ như vậy nhục lắm

1 Likes

dig mấtt thanh khoản luôn con hàng bơm vá

1k tỷ từ mồm ra à? đã thằng nào nhìn thấy TK 300tr lên 1k đấy chưa show ra cho mở mang tầm mắt với, tiền mõm thì lên mấy chả đc

9c0270def4a6d3eec56b3a28dad66defe55dd6b6

Chào cả nhà nha.

1 Likes

HCM xanh, chỉ có dòng chứng khoán là có dòng tiền đợt này

Ô bạn ko biết tính à

bảy gà trốn đâu rồi… trốn biệt tăm biệt tích rồi à

Nay kéo bank

Bạn tính cho mình với, thầy cầm tiền công ty đi trích lập sml kìa =))

VPB ôi

mở pic pr bank cho sang
đi bác. Tầm ngửi lm gì
:sweat_smile:
bank bác có đẹp như vẽ
thì trong 3 năm tới tôi cg
éo quan tâm đâu

cùng ngành hcm thì sắp vượt đỉnh apg thì về đáy ảo lòi

Nó toàn đặt sẵn lệnh mua dưới rồi bán vào lệnh của nó tạo hiệu ứng cho nhỏ lẻ bán theo

Anh em cổ đông DIG bình tĩnh, nhỏ lẻ đang đè gom, gom xong sẽ kéo lên thôi