Chủ đề hot ! Lọt top siêu giàu ở VN quá dễ

Trở thành chuyên gia xịn dễ hơn thành địa chủ cả ngàn lần, còn chuyên gia mõm chuyên gia ngu éo xét

Hy vọng a Thái sẽ có 10tr lượt theo dõi. có như vậy anh em ở đây mới kiếm cơm đc

1 Likes

Chuẩn đấy bác! ĐÚng cái giọng của nó luôn, em theo dõi mấy năm nay toàn thấy thanh niên này lươn lẹo vc :))

Hôm đó anh Đoàn có gọi em đi qua chỗ Thầy cafe mà em lại đang dở công việc trên sân bay, tiếc quá ạ. Biết ơn Thầy!!! (Em là học trò của Thầy ở lớp NIK đầu năm 2021)

Đệ thầy đó, trước gr chí phèo chứng khoán có ảnh thức cảm ơn thầy 7 mà

Hình như gcl và thức là 1 đó bác, hôm gặp gỡ nhà đầu tư côngty gcl invest thì bác thức là chủ mà

Đầu tư giá trị năng mông là bình thường thôi bác, như đợt giữa năm ngoái l14 chả nặng như tạ, ông gcl phán thị trường chủan khủng khiếp, năm ngoái phán đúng ngày tháng 1 sập ko sai 1 li trước 10 ngày, phán đúng mấy sóng liền, gần đây trc đợt thủ thiêm là khuyên out khỏi bds sát ngày sập mà để đánh dòng phân phiếc, h hô thu quân chuẩn bị chiến bds+ dtc r

năm nay khác năm ngoái rồi, năm nay các quỹ nó vào nó xả vỡ mặt lại sợ như HPG, VNM…nó đẹp quá rồi nên như VHM thôi. Thị trường bất động sản đang phải đối mặt với rủi ro kép này

Có phán aav quý 2 tới là bung lụa

Các hiền đệ chú ý nạp đạn thật căng, cắm nhà, bán xe chuẩn bị lên tàu nhé. Bắt đầu từ nay đến cuối tháng sẽ có giá đẹp cho các hiền đệ lên tàu. Dig 6x, Ceo 5x

Căng dồi.

4 Likes

Đệ dại quá, đánh trận xích bích mà đặt tên A-man thì gió đông nó thiêu chú thành vịt nướng

1 Likes

Lại cược 1 tỉ lần 2 ak

Cụm công nghiệp 500 tỷ tại xã Đoàn Kết, chỉ cách Sonasea Harbor City Vân Đồn của CEO chưa đến 5km + quốc lộ 334 mở rộng 44m chạy qua trước mặt đại dự án CEO trong năm 2022 => Giá sản phẩm của CEO ở đây phi mút chỉ… . Kaka

6 Likes

@Sieucophieu12345 thầy cho nhận định về mã VHG đi thầy

ae đọc kĩ báo cáo thường niên 2021 nhé! rất nhiều thông tin hay. sắp tới nhiều cua hoàng đế đấy. :smiley: https://licogi14.vn/wp-content/uploads/2022/03/2021-Báo-cáo-thường-niên-KY-SO.pdf ok l14
ok l14

Tây Mút CEO

1 Likes

Huyền thoại đầu tư r

năm nay khác năm ngoái ? alo rủi ro kép j vậy