Chủ tịch APEC NGUYỄN ĐỖ LĂNG trân trọng mời A7 lên thuyền cùng anh em API IDJ

Chủ tịch APEC NGUYỄN ĐỖ LĂNG trân trọng mời thầy A7 lên thuyền cùng anh em API IDJ. Đây là câu nói của chủ tịch APEC tại đại hội cổ đông bất thường của API. Anh em triệu hồi thầy A7. Thiên thời cổ BDS nghỉ dưỡng đã về IDJ API. Mời thầy lên tàu cùng anh em cổ đông APEC
Tim và theo đuôi nếu bạn thấy nội dung có giá trị
HỮU KHẢI NGƯỢC ĐỜI INVESMENT ĂN BẰNG LẦN 0395089595

VIDEO TẠI SAO NÊN TẬP TRUNG VÀO CỔ PHIẾU BDS. SIÊU SÓNG THẦN BDS

5 Likes

Pic siêu cổ IDJ cho anh chị em chưa đọc

4 Likes

Pic dự đoán anh Lăng và anh Hồ Nam thành tỉ phú USD

4 Likes

Hỏi ảnh đã rút ra bài học gì từ Quýt còi đại hiệp và Nhơn Noval chưa, thấy ảnh học lái đã lâu ko biết dịp này đã thành tài

1 Likes

IDJ múc

1 Likes

IDJ đầu tư Khách Sạn 5 Sao ở khắp các nơi Việt nam có cảnh đẹp. So với Thái, Việt Nam có nhiều cảnh đẹp hơn, chỉ cần chính phủ cải cách các thủ tục, nghành du lịch đổi mới và có cách làm đúng sẽ thu hút được Khách du lịch quốc tế đến với VN.

2 Likes

về bảo bố mẹ, hàng xóm, người thân, ae bạn bè bán nhà mua trước đi rồi gọi thằng A7 múc nhé :rofl:
giờ này còn A7 mày bị nó bỏ bùa mê thuốc lú j ah :rofl:

1 Likes

giờ chơi với A7 thì xác định dép cặp nách từ 9h đến 2h45 hàng ngày; trừ t7-CN và ngày lễ :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman::surfing_woman:

2 Likes

Cứ cổ Đất mà múc ( Xem thằng nào nó còn tồn kho, quỹ Đất nhiều và đẹp mà múc), chiết khấu vậy đủ rồi. Bao nhiêu năm rồi vẫn vậy thôi, Cổ Đất mà không kéo thì 3 Xới này các con Nghiện xác định đi bằng lạng hết.

2 Likes

Tặng bạn

4 Likes

Idj chỉnh xong

3 Likes

1 Likes

Mai mần cây ce cho nó máu nhể

Sếp Lăng có ý tưởng hay đới, rất biết phục thiện. Nếu như sếp Lăng dám đi theo con đường của A7 thì API sẽ lên 25 với 2 con sóng trong vòng 3 năm .Tuy rằng mức tăng hơi chậm thế nhưng sau đó là chân trời mênh mông trước mặt API. Và bản thân API cũng sẽ có hàng trăm ngàn cổ đông sẵn sàng đi cùng doanh nghiệp. Dù sao L14 cũng đâu tăng nhanh sau khi có A7 tham gia

1 Likes

Hô hoài v anh trai không thấy mỏi tay hở :neutral_face:

Hỏng rồi

Đã bảo LDG ko ổn đâu. BCG IDJ chân ái đấy

4 Likes

Ủa. Mình nói gì mà bạn kêu mình vô văn hóa ?

Chủ tịch thế này thì thôi

Suy ra từ giáo chủ họ trương thôi

2 Likes