Chú ý khẩn ! Cục diện vĩ mô. Ko hiểu là bốc mả nhanh. Nhào hết vô đây

Chiều nay SCR chạy nhé, đã gom đủ hàng

Phi, phi ,phi

DIG phi mạnh lên nào, cho các chiên da vỡ alo cái

1 Likes

Bank còn đang thụt thò miếng mồi nới room ngoại anh ơi, chắc còn nhịp nữa để cno thoát, đảo hàng.

1 Likes

Ai thuê mày vào đây chim lợn thế?

1 Likes

L14 có kiểu lãnh đạo này thì làm ăn kiểu gì mà đội giá lên 2xx, về 1k cũng không đáng mua

1 Likes

A7 là bậc thầy đầu tư, nghe phát là hiểu tư duy của A7 là đại bàng trong giới tinh anh. Nhiều thằng óc lợn nghe A7 còn ko biết đường mà xúc theo thì nghèo đừng đổ tại số. Ngày xưa media chưa phát triển có con kẹc video A7 mà nghe.

6 Likes

Tôi làm ăn bên ngoài phá sản, may mắn nghe được video A7 dạy về đầu tư mà tỉnh cả người, tôi nghe trước khi đi ngủ để kiến thức thức đó ăn vào não vô thức mà thay đổi cuộc đời. Giờ kết quả đầu tư đã khác hẳn. Cảm ơn A7

14 Likes

Kêu gào mấy hôm nay chưa chán à :))))))))

1 Likes

chắc chứ có cổ BĐS nào,

Thằng dở này, bác ấy là thành viên HĐQT, là đường lối, chủ trương… chủ trương của bác ấy đua L14 lên mây xanh rồi. còn điều hành là Ban điều hành phải làm. Nói ngu chả biết gì lại còn gáy

1 Likes

Tôi cho là chương trình kích kinh tế trong 2 năm 2022 và 2023 sẽ là bước đi vĩ mô cực lớn để đảm bảo nghị quyết về kinh tế, tăng trưởng GDP đã đề ra.

1 Likes

theo thầy em vào thêm CEO vững niềm tin bền ý chí mong có ngày thầy đưa em CEO lên bluechip

1 Likes

Mày biết gì mà nói thầy A7 úp bô, bị ăn chửi là đúng rồi. Ko ăn được vào chim lợn rồi ăn chửi suốt mấy hôm nay ko biết nhục à

Tôi chả biết A7 lùa gà hay không. Hiện tại tk chứng khoán mã CEO của tôi đang tăng 122% . Mã DIG tăng 45% . Theo bác thì lên làm gì đây . Bạn đừng nói gì nữa .các anh em chứng sĩ sẽ k khinh bạn.bạn càng nói họ càng khinh.
Tôi nói thật.nếu tài khoản các anh e trong này mà đang âm á. Thì không bao giờ họ theo A7. Họ có bị dở đâu mà cứ để mất tiền bào mòn tk. Nên tôi cũng khép đít lạy ông.ông đi chỗ khác chơi cho bọn tôi có tý không khí sạch để thở cái.:smirk::smirk::smirk::smirk::smirk: Chán lắm.

2 Likes

A7 cho e hỏi ckg có được ko a?

Thôi thì cứ cho là lùa gà đi.cụ khôn hơn cụ không bị lừa là dc.còn kệ mọi người .chứ cụ vào đây nói làm gì.bọn tôi có phản đối A7 lùa gà đâu. Cụ nói làm gì .tự nhiên lại khẩu nghiệp.thôi mời cụ đi ra cho .khổ lắm :sob:

1 Likes

Nói thì hay nhưng mà ngu lắm

Hoa hậu việt nam mới mua ceo nhé các bác .

Tối nay cháu có Gạo ăn chưa cháu … Đói quá cứ đi cắn càn hở … Loại não Úng như cháu phân tích cái gì ? Cháu mới tập viết hở ?