Chú ý khẩn ! Cục diện vĩ mô. Ko hiểu là bốc mả nhanh. Nhào hết vô đây

Thủ tướng yêu cầu thanh tra việc phát hành trái phiếu doanh nghiệp, đặc biệt… Tin này ra thì cổ BDS có bị ảnh hưởng không các bác

Mấy ku em cứ mang chính trị éo doạ được ai,dân đen tối ngày làm thuê sĩ hão.Thủ kẹc. :laughing:

Bã đậu. :laughing:

Sẽ có ảnh hưởng tới các doanh nghiệp bds mà ko bán được hàng, kẹt vốn, dn bđs ma … còn mấy ông trên sàn giờ thời bơm tiền bán ầm ầm , nhiều khi bán hàng còn ko kịp tiền về nhanh hơn tốc độ giải ngân đầu tư ko khéo dư nguồn ngắn hạn đem cho vay thì lo gì vụ trái phiếu

1 Likes

Vụ này bên Bank ảnh hưởng

Lên quá không tốt.

Cháu cám ơn chú, nhờ chú cháu mở mang thêm nhiều kiến thức ạ

mẹ, cái loại vô văn hóa,

cám ơn bác,

Chơi được

1 Likes

Bã đậu. :laughing:

Bọn mày đám thằng Loc,nhục hơn con ch .ó. :laughing:
Không đem văn hoá với súc vật.

anh/em hết sức bình tĩnh, trao đổi cho có văn hóa, đừng nói câu khó nghe, không nói với nhau nặng lời làm gì.

1 Likes

Không anh em với gia súc,tôi cho bọn gây rối vào sổ đỏ chửi nhau. :laughing:

Anh ơi vậy cổ đất nào cũng chân sóng phải không? VHM rất là ngon có 80. Vậy cungc mua nhỉ. Cùng pha voeis CEO. Mà anh mà Vào tí VHM thì nó bay tới 200k trở lên quá dễ vì nội lực nó tốt như thế.

Long Phan là cậu hãm tè khong chấp. Nhưng VHM cũng ngon mà. Chỉ cần a7 và đội quân dí cái là lên. Thưhc ra song hành CEO và VHM đều hưởng quả ngọt.

đừng đùa với A7,chờ mấy anh lái thôi,lạy lái IJC,

Vốn hoá VHM 350 ngàn tỷ, đánh cho nó lên 200 tương đương gần 1 triệu tỷ thì khoai lòi…kkk

1 Likes

Dí buồi vào mặt mày ý nói năng linh tinh ảnh hưởng danh dự người khác. Làm lệch lạc anh em đầu tư. Ngu không nên phát biểu. Cái gì ở đời cũng có lên có xuống không gì lên mãi. Phan Long càng nói càng thấy tiểu nhân lùa gà bán khoá học. Đội lốt kiến thức nguy hiểm. Thực ra ba cái hắn search trên mạng về CPI cùng đồng bọn Minh Tuấn là những thứ ai cũng có thể tiếp cận như Tiền Việt Nam có in hình Bác.

2 Likes

Chỉ biết cảm ơn anh A7, mong có ngày được diện kiến anh! Một người thầy vĩ đại!:pray::heartpulse::heartpulse::heartpulse:

1 Likes