Chuẩn bị MUA được rồi!

, , , , ,

Hỗ trợ kiểu gì bác ,họp lên họp xuống bao lần rồi ,nói thẳng là giờ mà hỗ trợ bds thì ngàng nào cũng đòi cứu đó bác ,bài học trung quốc còn đó :))

rút chân ngay MA50

17 Likes

Chung thuyền VCG nhé

1 Likes

thì đúng v, bđs ko phải là ngành dc ưu tiên

16 Likes

Mấy cái vẽ chart này tôi cũng ngâm cứu kĩ lắm anh ạ, và hiện tại nó đang đi đúng ý tôi vẽ (Cái ảnh này tôi vẽ từ lúc nó mới bật tăng từ 873, tôi đang đặt làm avatar luôn). Nhưng tôi vẫn cứ mua đều đều. Vẽ để định hướng kịch bản thôi

ghê đấy bạn, kẻ hủy diệt đây r kkkk

17 Likes

Chart dài hơi hơn thì thế này, 873 chính là cạnh dưới của kênh giá. Xét về dài hạn thì VNINDEX luôn tăng nên vùng này giải ngân cầm dài vẫn ngon. Sợ bị úp bô thì mua ETF mô phỏng chỉ số (cách mà tôi đang làm)

5 Likes

vẻ dc v chắc ko phải nđt bình thường r nhỉ bạn kkk

16 Likes

thế theo bác khi nào mới đến điểm mua

2 Likes

Mình không biết bác ạ, vì quan điểm đầu tư và giữ hàng của mỗi người là khác nhau. Mình thì cứ thấy rẻ theo kịch bản thì mua. Mình xuất thân là dân trade Fo.rex nên cũng khoái vẽ chart. Vẽ đấy chỉ là kịch bản, đâu biết nó có về điểm đó đâu mà chờ. Bác cứ giải ngân theo vùng, vùng nào càng nhiều hỗ trợ thì mua. Còn nếu bác muốn nghe một điểm mua từ mình thì ảnh trên mình có note chữ Múccccccc to đùng đấy

2 Likes

T5 này đáo hạn ps à?

1 Likes

Khi mà thị trường ổn định, ít biến động chứ VNI nhảy loạn trong phiên thế này vào dễ bắt dao rơi!
Để hạn chế rủi ro mà vẫn muốn vào, nên tìm cp có rủi ro thấp, cổ tức ổn định bằng tiền và đảm bảo bằng hoặc hơn ls GTK, còn nếu không, đứng ngoài nhìn và đem GTK tạm thời vài tháng chưa muộn

1 Likes

image

18 Likes

Mai Trùm Long ở ATO đến đáo hạn trùm đóng vị thế ăn ngay 30 điểm

1 Likes

Tôi mới cóp nhặt được cái ảnh rất hợp với cái pic này kaka

1 Likes

hảo hán, quả là hảo hán, ăn dc v thì đủ tầm viết sách luôn r bác kkk

15 Likes

Trùm chỉ ăn x2 trở lên, vài 3 chục điểm PS hoặc 20-30% lãi CP không làm Trùm động lòng

2 Likes

ảnh này nhớ hồi mấy bác chế lúc đáy, do nhiều bên bảo đứng ngoài quan sát, chờ chỉnh r vào :)))

15 Likes

ăn khét thế kkk

14 Likes

Trùm xuống để bơm ô xi và dẫn lối cho những kẻ đang loay hoay trong xới bạc VNINDEX này

Trùm không cần tiền nhưng nếu ai có lòng cho xin cái thẻ điện thoại 2 chục cũng được

3 Likes