🌹 Chúc mừng Ngày Quốc Tế Phụ Nữ 8-3

Anh nghĩ em có khu công công là chắc rồi.

2 Likes

@minhduc12122003, em vui lòng không dịch “khu công công” là gì nha.

2 Likes

Ơ nó là gì vậy bác @minhduc12122003

Hình như e hơi hiểu rồi đấy, mà ko biết có hiểu đúng ko :))))

2 Likes

Bỏ đi em ơi.

1 Likes
1 Likes

Bác biết anh Tuyết là bậc thầy nói lái mà :))

5 Likes

Em thích suy nghĩ của chị :rofl:

2 Likes

Ồ giờ mọi người còn chơi chứng à?

1 Likes

Giờ nghỉ rồi anh :grin:

3 Likes

Đỏ choét rồi anh. :rose:

4 Likes

chơi riết chứng chơi lại cho sảng luôn a :smiley:

1 Likes

Có họ F và Viettel thì vẫn còn chơi chứng được A

2 Likes

Này là chị em tới kỳ rồi.:joy::joy: chắc phải hết tuần mới hẹn gặp lại các anh em :joy:

2 Likes

Khi nào tới Quốc tế đàn ông vậy các bác, để em còn liệu đường tính toán ợ :joy:

2 Likes

Thị trường mới chỉnh được 2 phiên mà.vội gì bác.nó tăng mấy tháng rồi.

2 Likes

Đi lên thì thang bộ, mà xuống = thang máy k à bác, bao nhiêu trận rồi, thổi bay thành quả mấy tháng trời chỉ trong vài phiên. Thường mấy anh hay chọn mấy ngày lễ để xin tiết canh lắm, em còn nhớ có năm 201x nào đó ngày 20-11 đạp banh xác pháo…

3 Likes

Cách để giải quyết vấn đề kiếm củi ba năm bị đốt mất trong một giờ này là hạn chế giao giao nhiều và nhảy nhót nhiều quá bác ạ.đợi mua cổ phiếu xong đợi bán. Còn mua bán nhiều quá thì khi thị trường lên kiếm lãi nhanh.cứ nghĩ là ngon nhưng đến khi chỉnh thì không nhanh tay là chị em nhốt vào lò bát quái nướng ngay.và thế là lại quay về máng lợn.nên hạn chế đua.hạn chế nhảy nhót.một chữ khẩu quyết là: Chờ ( chờ mua cổ và chờ bán cổ)

4 Likes

Em thì rất ít trade, ôm lì 1-2 cổ trong danh mục tính bằng năm :joy: chỉ có 1 con là để trade ngắn hạn khi cần thôi, nên em thấy VNI rất mong manh dễ vỡ ở những ngày lễ Tết VN mình…đã k chỉnh thì thôi, mà chỉnh thì rất ít khi chỉ 1 phiên

4 Likes

Sư phò Kalo phán câu nào cũng như sách thế này, cãi sao nổi :joy: :joy: :joy:

2 Likes