Chứng khoán: Đầu tư hay Cờ bạc?

cụ còn nhớ năm ngoái. tầm tháng 3. khi ae mình gom nhón ĐTC ko. LCG VCG BCC. thấy cụ chính đứng xe lu chỉ đạo máu quá. lại bán DBC khi ấy giá 14… lại bán bò tạu ếch ướng. nằm bẹp zái 3 tháng ko tăng. còn DBC nó lên 2x :joy: :joy: :joy:

1 Likes

ý trí của tạo lập là oánh lên 1200 rồi

1 Likes

Ai ôm bank thì ngon thôi, chứ nhóm khác ko ăn thua

1 Likes

VNI lại tung nóc

Nó kéo mỗi Bank.các bác thấy nạ ko? Bank với các cty chứng khoán có quan hệ j với nhau ko hề.hay nà ae,lại các doanh nghiệp vay vốn nữa chứ,

C2 oánh ntn đuổi khách quá.

1 Likes

chị Hương đến tuổi hồi xuân rồi… TM yếu thế không biết :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer:

C2 giao cho đội nhà TM đánh chắt giờ này tầm 24-25 :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer:

1 Likes

DBC chất lệnh kiểu ni chắc chết :star_struck::star_struck::star_struck:

Tranh cuop nhau trên diện rộng :balloon::balloon::balloon:

Hôm nay có DBC và VND break đẹp

2 Likes

THẦY EM MỆT RỒI. CHÚC AE CUỐI NĂM. NGHỈ LỄ VUI VẺ

1 Likes

Ối dồi ôi, kết năm tam ca DIG DXG CEO sao đỏ lè thế kia :joy::joy::shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer: chú Thống ơi là chú Thống :beer::beer:

HẬU QUẢ CỦA VIỆC DỖI BẠN PHẢN THẦY… KẾT CUỐI NĂM ĐỎ LÒE ĐỎ LOẸT RA. :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Thôi đi ăn nhậu thôi… Vni vậy đẹp dồi :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer: chúc các chiến sĩ sang năm thành công rực rỡ, chinh phục Vni 1560 :beer::beer::beer::beer:

2 Likes

Phiên cuối năm, VNI lên cao nhất kể từ 21/9/2023

6 Likes

Rin thì kinh zòi, chỉ có thống đu đọt sấp mặt nặng vía vãi

DBc méo bằng szc với sip của diên

Thống 6 tấm Tết này méo chốt dc con nào, mài nặng vía lắm nghe chị đừng hô , càng hô càng sấp mặt

Hag hết game chưa :bird: Jean dâm dê