Chứng khoán: Đầu tư hay Cờ bạc?

uhm, tui cũng khai xuân ít con PC1 30

2 Likes

điện tiềm năng đấy. đừng có đùa… tết ra dân đi du xuân hội hè. chưa vào gom đâu. ace biết phải làm gì rồi… trong năm có hạ bớt BDS… bán sạch CEO hòa vốn dữ lại DIG với C2. nay mở bát đầu năm kể cũng ấm lòng.

3 Likes

tui C2 vốn 18.5 nằm vùng dc tuần roài. YEG hàng này đầu cơ nằm vùng.
Nay khai xuân gia tăng thêm ít PC1 lấy vía.
hình ảnh

2 Likes

:smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts: :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

SHB đang là cp Bank rẻ nhất!

3 Likes

tầm của chim sẻ. sao hiểu đc cái trí của đại bàng… năm mới chúc aem vững niềm tin bền ý trí.VF( đang chờ các ae lấy về cho xuân năm 2025

2 Likes

GEX nay tây đớp mạnh!

1 Likes

CII đã break rồi!

Sau thời gian tích luỹ thì đã đến mùa hái quả!

3 Likes

CII nay rất lạ bác JEan. Tiền vào đẹp thật.

3 Likes

Break sau khi tích luỹ hơn 1 tháng vùng 18

2 Likes

nền tích khỏe ntn thì vùng 24 là nhìn thấy dc rồi.

2 Likes

Ai có CII thì nên gia tăng tỷ trọng với mục tiêu là 24

7 Likes

đây gọi là phím công khai :slight_smile:

1 Likes

ae tôi là ko phím hàng… ai thấy hợp gu của mình thì múc… còn ko thì cứ cầm tiền đứng ngoài đợi Break đồ hì đẹp thì xuống tiền. chứ múc theo nhỡ may nó cắm cho 3 cây sàn lại chửi ae thì mệt lắm. năm mới có 2 phiên thôi. cứ phải hết lấc

3 Likes

tây lông cướp C2 rồi… nén khá lâu… bung thôi :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer::beer:

2 Likes

lúc quanh 18-18.3 em gom nhiều cụ khịa lắm… chê BDS này kia…nhưng họ chưa đủ tầm.cụ @gachoi2021 … khi nó vượt 20 mới nhảy vào phân tích thì thống ăn 15% :joy: :joy: :joy:

C2 ngon choét :shamrock::shamrock::surfing_woman::surfing_woman::beer::beer::beer::beer:

1 Likes

góc trong năm. :joy: :joy: :joy: :joy:

Penny YEG báo tín hiệu Buy nè.

Bô lô ba La vừa thôi , năm mới mở mắt ra đã ướt nhẹp cái môi rồi